Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya Basi la Tashirifu leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kamongo, Feb 28, 2012.

  1. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Basi la Tashirifu limepata ajali maeneo ya picha ya ndege leo saa 10 jioni lilikuwa linatokea Tanga majeruhi ni wengi wako tumbi wengine wamepelekwa Mhimbili,cha ajabu kondakta wa basi alikuwa anaziba jina la basi ubavuni kwa makaratasi,ili tusijue ni basi gani lililopinduka,
     
  2. m

    mdegela Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijawahi kuona wala kusikia dah hiyo kali,ila wale wote walio patwa na majeraha mungu awape nguvu.
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu nimeliona wala shm lililodondoka siyo pabaya kivile,
     
  4. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,108
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Inawezekana kabisa Sumatra washalipiga marufuku ndio maana wanaziba utambulisho wake
     
  5. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Walio jeruhiwa nawaombea kwa mola muumba awape uzima haraka. AAMEEEN !!!
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni kawaida sana kuziba namba na jina la kampuni,wanachelea kuchafua jina la kampuni
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    God bless all injaries to be cure early
     
  8. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,190
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Poleni majeruhi!!!
     
  9. m

    msafi Senior Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni kweli kabisa juu ya ajali hiyo, tulikuwa tunaongozana na basi hilo mimi nikiwa kwenye BM coach toka morogoro, basi hilo liliacha njia na kupinduka baada ya kuchomekewa na gari lingine, kwa mbele kwa ghafla na dereva alishindwa kulimuda ikabidi aingie kushoto na kwenda na kulalia ubavu.
     
  10. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    huyo kondakta mwehu
     
  11. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Sio mwehu..wanafundishwa na matajiri wao...So wehu ni wamiliki wa hayo mabasi.
     
  12. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mungu awasaidie Majeruhi wote wapone.


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
Loading...