Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya basi la rs dar -bk

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ados, Oct 2, 2012.

  1. A

    Ados Senior Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Basi hili limepata ajali leo asubuhi baada tu ya kutoka mji wa kahama kuelekea Bk inasemekana kuna watu wamepoteza maisha na wengine kujeruhiwa vibaya , basi hili liligonga, mwenye ndugu aliyekuwemo kwenye basi hili fuatilia .chanzo cha habari hizi ni mke wangu aliyekuwemo kwenye Basi ila yeye amepona na mtoto
     
  2. AMEND

    AMEND Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa hii muhimu, nasi pia tunafuatilia kupata habari zaidi. Wiki moja tu iliyopita ajali zimeua zaidi ya watu 14 Mbeya na Kahama. Hakuna muda wa kumtafuta mchawi ni nani kama sisi wenyewe wahanga wakubwa tutaendelea kubweteka, kunyosheana vidole na kungoja mabadiliko. Tuchukue tahadhari Watanzania na tusimamie haki zetu pale inapobidi maana ajali hizi zinatumaliza.
     
  3. j

    joel amani Senior Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana ndugu yetu Mungu atakusaidia mshukuru sana ameipenda familia yako
     
  4. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Angalia tarehe,mada ina wiki sasa.Ajali ya kahama unayoizungumzia imetajwa hapo.
     
Loading...