Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya Basi la ABOOD toka Morogoro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mizambwa, Feb 17, 2012.

  1. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Wajameni, ajali imetokea eneo la Mbezi Kimara. Likihusisha basi la kampuni ya ABOOD lililokuwa linatoka Morogoro kuelekea DSM. Inaelezwa kuwa kulikuwa na msafara wa kiongozi, hivyo dereva wa basi kwa kuwa alikuwa katika mwendo kasi alishindwa kulizuia basi likamshinda na kupinduka.

    Kamanda wa Poilsi mkoa wa Kinondoni amethibitisha kutokea kwa ajali hiyo na watu kumi wamejeruhiwa vibaya.

    OMBI: kwa mwenye taarifa mpya kuhusu ajali hii tunaomba kujulishwa.

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pole kwa walioumia.
    Wakati mwingine inaudhi sana kwa hawa viongozi kusimamisha wananchi waliowachagua kutumia barabara kisa tu eti ni mheshimiwa,wote tuwe na haki ya kutumia barabara.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wasije wakamsingizia dreva wala nani huyo kiongozi ashtakiwe kwa kusabarisha ajali.
     
  4. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Why Abood!!!!!?????
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa mujibu wa redio one waliojeruhiwa ni 10 na hadi sasa hakuna taarifa za kifo/vifo
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Enjo...are yuu siriazi?
     
  7. Blaque

    Blaque Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 25
    Duh inasikitisha saana poleni sana majeruhi ni kiongozi yupi na je,ni safari yenye tija kitaifa au ndio zile za ukaguzi wa miradi ?
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Tuwekeeni picha!!, etlist madaktari wamerudi mzigoni
     
  9. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    dah... huruma bure yan!
    na kweli mgari kama ule ukiwa kwenye mwendo kasi kuupisha msafara inakuwa vigumu kweli mmh!
     
  10. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yewoooooooooooooooomiiiiiiiiiii! poleni wTz, hao ndio viongozi wetu.
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    yes l am more than serious, kama huo msafara wa huyo kiongozi ungechukua tahadhari mapema km vile kutanguliza pikipiki au defender za askari huenda dreva wa basi hilo angepunguza mwendo taratibu na angepaki basi lake pembeni na ajali isingetokea, NIMESHAKUMBANA NA MKASA KAMA HUU TENA ALIKUA PINDA ALMANUSRA NIINGIE MTO RAU,
     
  12. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    i think huo msafara utakuwa wa maalim bilal na mkasi wake mkononi
    ,sijui anaenda wapi leo kukata utepe
     
  13. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii misafara hadi inaboa jamani, ndo mana hawaoni uharaka wa kutafuta suluhisho la foleni Dar. Maana wao wanapita free. Hivi viongozi wetu wanaweza ya Thomas Sankara kuendesha gari lake town akiwa na mlinzi wake tu?
     
  14. g

    gnm Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Nawapa pole waliopata ajali
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,734
    Likes Received: 1,790
    Trophy Points: 280
    Magufuli wekeza fedha kwenye hiyo barabara ya Dar - Moro umalize hizi ajali... Wenzio Kenya wamejenga ile wanaita Thika SUPER HIGHWAY yenye LANES 10 kwa umbali wa KM 50, nyie mnaishia kugawana posho bila kuleta maendeleo ya kweli kwa hii nchi. Hii serikali ya awamu ya nne ni janga la kidunia.
     
  16. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    baba mwanaasha anatusumbua kila j'mosi anaenda msoga kutambika,basi foleni tokea ubungo mpaka mailimoja-kibaha
     
  17. samito

    samito JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii serikali ya awamu ya nne ni JANGA - Ulukolokwitanga - JF Senior Expert Member
    :A S embarassed:
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Its owkay kama hiki ndicho ulichokimaanisha kwani mimi naamini msafara hauwi msafara kama hayo uliyoyataja yapo.. sasa nilisghangaa kutaka kumsulubisha kiongozi wakati yeye angekuwa hana kosa...
     
  19. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    ingelikuwa ni raha kama na Viongozi nao wanakaa katika foleni, wangejua umuhimu wa kutatua kero ya foleni. Lakini leo wakisafari sisi tunawekwa pembeni hadi wapite kwa mwendo kasi kabisa. Na bila huruma wanasababisha ajali kama hizi. Ndio maana hawajui kero hii.


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  20. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mara nyingi hii misafara husababisha ajali. Tatizo mamboyao ni kukurupuka tu. Poleni sana wahanga wa ajli hii
     
Loading...