Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali wami

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Topetope, Aug 10, 2012.

  1. T

    Topetope JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nasikia kunaajali mbaya sana mto wami mwenye taarifa kamili plz atujuze
     
  2. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    inahusiana na hii????
    Source: Eight Kenyans feared dead in Tanzania road crash- News|nation.co.ke

    Eight Kenyans feared dead in Tanzania road crash


    By NATION Reporter

    Posted Friday, August 10 2012 at 09:28



    At least eight Kenyan church faithful are feared dead after an accident involving two buses in Tanzania.

    Many others from the Presbyterian Church of East Africa (PCEA) Thika Women's Guild are believed injured.

    The women group was headed to the Tanzanian capital, Dar es Salaam for a retreat when the accident occurred at Tanga at around 5.30am Friday.



    According to eyewitnesses, one of the buses apparently stalled and its occupants called for help from colleagues on the other vehicle.


    Reports indicate that the bus turned back in response to the distress calls.

    At the scene, a truck rammed both buses from behind.

    Rescue efforts are underway.
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kama ni kitu usichokijua Thread umeanzisha ya nini?...
     
  4. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umeota ndoto au umepigiwa simu au umejuaje hizo tetesi?Lakini tutaendelea kufuatilia usijali kiongozi
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    [h=6]Breaking News: Watu kadhaa wahofiwa kufa katika ajali Pwani

    Watu kadhaa wahofiwa kufa baada ya mabasi mawili ya abiria yaliyokuwa yakitokea Nairobi nchini Kenya kuja Dar es Salaam kupata ajali leo alfajiri kabla ya kufikia eneo la Mto Wami, Mkoani Pwani.[/h]
    Hiyo nimeiona kwenye wall ya East African Tv kule FB, japo nao hawajatoa habari zaidi.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Itakuwa ndio hiyo...
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    watu kadhaa wamekufa na 15 kujeruhiwa eneo la makole,pwani baada ya mabasi mawili kupata ajali
    .nalo lori la mafuta lapinduka na kufunga njiaeneo la lugoba,watu waiba mafuta
    source;redio one stereo.
     
  8. u

    upendom Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    strange!
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ingawa 90% ya ajali Tanzania ni uzembe ila hii wiki ina lake jambo.
     
  10. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hebu angalia hizi ajali ni za juma moja tu na ukisogeza majuma mawili nyuma inakuwa balaa. Mambo yanayotokea hapa ni kweli yanaanza kuwa kama ndoto maana ni vigumu kuamini!!! Ukweli SUMATRA wako likizo na ndio maana Dr. Mwakyembe 'alitukanwa' na abiria Ubungo na mengineyo baada ya kwenda kufanya ukaguzi mwenyewe.
     
  11. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Hii wiki noma hii.....
     
  12. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    "Tumezipokea taarifa za ajali hii kwa masikitiko sana. wenzetu wametutangulia mbele za haki, Mwenyezi Mungu awalaze mahali pema" Ameni!!!
     
  13. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    R.I.P wahanga wote.
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Bushbaby! Hakika lisemwalo lipo na kama halipo hakika laja!
    Jamaa bila shaka amepata taarifa hii kama tetesi na akatubandikia kwa mwenye hbr atujuze!
    Bushbaby! Wewe ni member kongwe tuna kutegemea na bila shaka ukibandika sasa hivi uzi wowote hapa nilazima itakuwa ya kweli tu hata kama ungekuja kama tetesi!

    Nimepata hbr hii ya kwmb ilikuwa mbaya sana na ni kama alivyosema member kongwe Ringo!

    Majeruhi MUNGU awape nguvu mpone mapema na wote ndg jamaa na hata marafiki tunaungana wote katika kufarijiana kwa wale wote waliopoteza maisha na MUNGU awalaze roho zao mahala pema peponi.



     
  15. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna mtu wangu yuko kwenye eneo la tukio ameniarifu kuwa zaidi wa watu 30 watakuwa wamekufa.
     
  16. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,605
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Hii wiki sijui inaishaje,kila kona ajali..Mungu atuepushie!
     
  17. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    alafu unakuta mtu na akili zake timamu anasema .."oh, Freemasons" na mambo mengine kama hayo lakini nadhani ni negligence na baada ya ngazi za juu kuharibika sasa ndio uzembe unajikita kwenye level za operations/functional. Tabu kweli
     
  18. data

    data JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,578
    Likes Received: 1,495
    Trophy Points: 280
    ..dah! R.I.P
     
  19. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mrudieni Mungu, kutwa tunashindia kufanya mambo ambayo hayana hata chembe moja ya kumtumikia, unataka iweje? Mungu apumzishe roho za marehemu pema peponi. Get prepared guys, hujui kesho kunani.

    Poleni wafiwa wote.
     
  20. kapolo

    kapolo JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 274
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nackia ni shabiby ya dodoma..
     
Loading...