Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali veta Changombe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by killo, Jul 13, 2008.

  1. killo

    killo JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Katika pita pita zangu nimekuta ajali leo eneo la veta inayohusisha lorry aina ya Scania lililokuwa limebeba steel plate rolls kutoka bandarini

    Chanzo cha ajali hiyo inasemekana ni uzembe wa usalama wa barabara ambapo gari hilo lililobeba huyo mzigo huo kutokuwa na safety guards kwenye zigo wake hivyo kupelekea mzigo huo kudondoka lilipopunguza mwendo kwenye rail crossing

    Dereva Utingo wote wako salama ila ni mstukotu wa ajali

    Namuonea huruma tajiri maana Engine imepondwa na kuvunjwa katikati ya engine na gearbox

    picha:
     

    Attached Files:

  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Usiwaonee Huruma Hao Onea Ambao Wangeathirika Hao Wanaangalia Pesa Tu:::;hawaangalii Adhara Yatakayotokea......tena Wakome Siku Nyingine
     
  3. killo

    killo JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    True say Mwnahalisi, lakini nilikuwa namuonea huruma kwa uzembe wake wa kutofuata sheria muhimi sasa atakula debe
     
Loading...