Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ubungo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ruttashobolwa, Jul 23, 2012.

  1. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Ajali ya lori lililo kuwa lime beba contena likitokea kibaha, limehama njia na kugonga tax pale ubungo stand, hata hivyo watu walio kuwa kwenye tax walipata msaada wa wasamalia wema na kutolewa wakiwa hai japo wamepata majeraha kidogo!

    Dereva wa lori ilibidi akimbie kusiko julikana kwa kuhofia kupata kichapo kutoka kwa wananchi wanao pewa sifa kuwa wana hasira.
    Ajali hii imetokea mida saa moja jioni.

    Shukrani zangu kwa serikali kwani kuwaondoa wafanya biashara kume epusha mengi kwani leo tungekuwa tuna ongea mengine maana lori limefungia break kule ambako wafanya biashara wlikuwa wakipanga bidhaa kabla ya kuwa ondoa.

    Namshukuru mungu pia kwani wakati lori limeacha njia magari ya upande wa pili yalikuwa hayajaruhusiwa kupita.

    "Mungu ni mwema wakati wote"

    source: Eneo la tukio
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,704
    Trophy Points: 280
    Rutta, ina maana angekufa mtu ndiyo ungeilaum sirikali iliyo na lawama kila kona!!!
     
  3. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hapa hawezi kujiuzulu m2
     
  4. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Asante kwa post nzuri ndugu. Je hilo lori limeingia kwenye ule mtaro? au la. Na je ni kabla ya lango la daladala zitokazo mjini kuingia stendi? au baada ya lango lile.
     
  5. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Thanx God
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    limevuka mtaro lakini tax ndio ilipigwa hadi kwenye mtaro
     
  7. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hawa wamiliki wa malori wanaleta mchezo na usalama barabarani. Hawafungiki ma kontena na askari hawana muda kukagua au wakiona kosa wanapokea posho,
     
  8. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mungu ni mwema, kila wakati. Pole kwa majeruhi wote!
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    kontena lili kuwa ndani ya lori kama yale yanayo beba ng'ombe japo lili yumba sana lakini hali kutoka na lilikuwa halijafungwa.
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Pole sana
     
  11. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Huwa Hawa wahusika wa Kuwahamisha wafanyabiashara sehemu Salama Ni kama Hawajali Kabisa!! Kwa sasa Stendi ya Bus Ubungo Maji kunakuwa na wafanyabiashara wengi ni eneo Hatarishi sana!! Wahusika Mpo? Jamani okoeni maisha ya hawa Wajasiriamali!!!! kwa kuwahamisha!!
     
Loading...