Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ubungo mataa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Consigliere, Dec 29, 2011.

  1. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,462
    Likes Received: 3,326
    Trophy Points: 280
    Kuna ajali imetokea muda si mrefu maeneo ya ubungo mataa, ambapo semitrela amelaa barabarani baada ya kutokea hitilafu au dereva kushindwa kulimudu gari hilo.
    Taarifa zaidi za kiuchunguzi na kiufundi kutolewa na askari wa usalama barabarani, kwani wapo eneo la tukio wakiendelea na uchunguzi.
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Damu vp haijamwagika?
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Du, na hii foleni ambayo saa hizi imefika External kwenye hii barabara ya Mandela, tutafika home kweli leo!!!!!
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Du kwanini ajali zanakuwa nyingi wakati huu wa skukuu na mwisho wa mwaka?
     
  5. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    utafika tu....mvumilivu hula mbivu, kawia ufike, haraka haraka haina baraka!!!!
     
  6. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    b'se watu wana haraka ya kwenda akhera madukani, wanaona muda unachelewa kwa hiyo wanaamua kujiwahisha wenyewe au wewe unaonaje???
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    shetani yupo kazini mkuu
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,130
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Kawaida tu hapo.
     
  9. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Habari haijitoshelezi tupe picha kamili mkuu
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    imelalia upande gani? upande wa magari yanayotoka mjini au magari yanayoenda mjini? ova
     
  11. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    asante kwa taarifa maana nipo kwenye foleni kwa saa zima sasa
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Sahz foleni ipo tabata relini mungu saidia sijui nitatoboza saa ngapi ubumgo.
     
Loading...