Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali tena Tabora!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zyansiku, Mar 5, 2010.

  1. Z

    Zyansiku Member

    #1
    Mar 5, 2010
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikiwa ni ndani ya wiki moja Mkoa wa Tabora kukumbwa na ajali mbaya za vyombo vya usafiri( Bus) Basi lililoua watu zaidi ya 24 mwanzoni mwa wiki hii wilayani Nzega A.M coach dakika chache zilizopita Basi jingine la kampuni hiyo limepata ajali mbaya ambapo watu watatu wamefariki papo hapo! ajali hiyo imetokea nje kidogo ya mji wa Tabora kama km 15 hivi kwenye kijiji cha kazima ambapo pia kuna bwawa kubwa la maji lijulikanalo Bwawa la kazima.
    kwa kuwa ajali imetokea muda mfupi uliopita nitawapa habari zaidi baadaye
     
  2. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dah! haya maajali..........
    Poleni ndugu wote mliokumbwa katika huu mkasa
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Same region, same company......what a coincidence!!! poleni sana wafiwa. tatizo mabasi mabovu na madereva wabovu
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    halafu madereva wa yale mabasi ni vijana wadogowadogo wanafanyiana sifa njiani, dereva anaendesha basi huku anatafuna mirungi na kupokea simu mara kwa mara na sisi abiria tunakuwa tunawaangalia...mara nyingine sisi wenyewe tunachangia...poleni sana mliopata ajali
     
  5. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwendo kasi na ubovu wa magari + madereva, poleni wote mliofikwa na msiba. RIP marehemu wote.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    jamani any newz zaidi kuhusu hii taarifa?
     
  7. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,971
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Haya tuambie wenzako unaochangia nao kutokea kwa ajali hizo tuwashughulikie sasa hivi!!
     
  8. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Yaani hii inauma sana na serekali kimyaaaaaaa, hivi tutapunguza ajali za barabarani lini? Kila siku ni kukusanya takwimu tu na watu kupata vilema vya maisha. Its not fair to innocent taxpayers. Na kwenye ajali zote utasikia ni mwendo kasi na mabasi mabovu....

    These are not accidents they are incidents!
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    wanatabora
    embu muulizeni mungu mmearibu wapi jamani
    embu tubuni dhambi zenu tumalize hii dhiki ya ma ajali
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha sna ukichunguza zaidi ni duniani kama hakuna vita au maafa ya mafuriko bas kutakuwa na lingine very sad kifupi tunapungua kuwaachia wengine nafasi!
     
Loading...