Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali TANZANIA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RubenM, Jan 17, 2012.

  1. RubenM

    RubenM Senior Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanzo sikufahamu mkoa gani unaoongoza kwa ajali Tanzania, kumbe Dar es salaam..
    Tangazo linalohamasisha umakini wa madereva barabarani linasisitiza na kutukumbusha mwaka 2011 kuwa Dar , ambapo wilaya zake Zina uwezo na hadhi ya mikoa haswa kwa wingi wa wakaazi na magari, KINONDONI, ILALA , na namba tatu ARUSHA KITAIFA...
    MWANZO NILIDHANI MBEYA, na MORO ZIPO...
    Kwa ajali hizo inamaanisha nini???
     
  2. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umakini zaidi unahitaji!
     
  3. G

    Goodnes Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dar kila dereva anataka kuwahi aendako na miundo mbinu hairuhusu hapo sasa wakikutana madereva wanaotaka kuwahi wa upande huu na huu tayari wangongana maana hakuna wakumsubiri mwenzake apite kwanza ukitaka kuamini haya pita kwenye taa zikiwa zimezima na trafic hayupo au kwenye makutano pasipo na taa,,.;ushauri wangu kwa serikal baadhi ya ofisi zihamishiwe nje ya mji maeneo tofauti tofauti ili kupunguza msongamano mjini napia waongeze barabara zaidi,
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni obvious kwua Dar itaongoza kwa ajali kwa sababu ndiko kwenye magari mengi. Pia, nadhani Dar inaongoza na kuwa na madereva wenye haraka kuliko watumiaji wengine wa barabara
     
Loading...