Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali Tanzania, nani alaumiwe?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AMEND, Sep 3, 2012.

  1. AMEND

    AMEND Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka 2008 asilimia 75 ya ajali za barabarani zilisababishwa na sababu za kibinadamu kama mwendo kasi, uzembe wa madereva, kuendesha ukiwa umelewa n.k , wakati hali ya barabara na ubovu wa magari ulichangia asilia 25 (Chanzo: Ripoti ya Mwaka ya Trafiki Tanzania, 2012) . Sasa tujiulize, tutaendelea kunyosheana vidole hadi lini wakati sehemu kubwa ya ajali hizi chanzo na wahanga ni sisi wenyewe? Dhamini maisha yako na ya wengine, chukua tahadhari uwapo barabarani.
     
Loading...