Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali Tabata leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chibidu, Jun 15, 2012.

  1. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kuna taarifa kuwa kuna ajali imetokea Makutano ya Tabata relini. Roli la mizigo limegonga daladala ya Ubungo Tabata watu kadhaa wamefariki dunia na wengine kujeruhiwa. Dereva wa Roli inasemekana amekimbia. Mwenye taarifa zaidi atupatie tuweze kupata taarifa zaidi za ajali hiyo.

    Chanzo: Habari kwa ufupi Radio One (saa nne asubuhi)
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,118
    Likes Received: 6,762
    Trophy Points: 280
    heeee mungu wangu ndo njia yangu hiyo sema niliwahi mapema kama kuna marehemu rip
    na walioumia mungu awaponye haraka
     
  3. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    JAMANI INASIKITISHA HIZI AJALI JAMANI.ndugu zetu wamepoteza maisha hapo asubuhi hii?
    Ninasikitika sana na naomba tupate majina ya hao ndugu zetu marehemu. Polni sana ndugu wa wapendwa waliotutangulia jamani
     
  4. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Yaani madereva tusifupishe Maisha ya Watanzania Kwani hali ngumu ya maisha na mfumuko wa bei vinatosha kutupunguza.

    RIP marehemu wote.



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  5. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Poleni wote mliopata hayo matatizo kwa namna moja au nyingine
     
  6. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    rip marehemu
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    duh...iyo mbaya...pole yetu sote
     
  8. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    dah! nawapa pole wahanga wa ajari hiyo.
     
  9. L

    Lady G JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poleni wafiwa. Daaah
     
  10. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    pamoja na majeruhi wote
     
  11. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    ni AJALI na sio AJARI
     
  12. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Rest in peace.
     
  13. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila kitu madereva mara nyengine ma breki tu yanabuma,matajiri wagumu kufanya service za gari hata wakiambiwa kuwa gari ina tatizo hawaelewi,daladala za mjini huwa zinaendeshwa kimiujiza breki za kuchochea,taa za breki nyuma haziwaki(wakati ndio alama muhimu ya kumshtua anaekuja nyuma kuwa wa mbele kasmama au yupo katika harakati za kusimama)
    yote haya yaangaliwe ili kuepusha ajali!
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Waliotangulia mbele ya haki walale kwa Amani yake Bwana!
     
Loading...