Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali - simba video bus

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Abdillahjr, Mar 25, 2012.

  1. Abdillahjr

    Abdillahjr JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 695
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    BUS LA SIMBA VIDEO KUTOKA ARUSHA KWENDA TANGA LIMEPATA AJALI MCHANA HUU HAPA MKUMBARA,LIMEACHA BARABARA NA KUINGIA KICHAKANI/PORINI.
    KATI YA ABIRIA WOTE 67 NA DEREVA,WAKIWEMO WAZUNGU WAWILI,HAKUNA ALIYEPATWA NA MAUTI ILA DEREVA NA MAKONDAKTA WAWILI WAMEUMIA VIBAYA BAADA YA KIOO CHA MBELE KUPASULIWA NA MTI NA KUANGUKIA NDANI PALE MBELE WANAPOKAA MAKONDA NA DEREVA.

    CHANZO CHA AJALI HII NI KUPASUKA KWA TYRE YA MBELE LAKINI PIA MWENDO KASI MKALI KWANI BUS HILI LILIKUWA LIKIFUKUZANA NA BUS LA MTEI LA KUELEKEA TANGA PIA.
    MUNGU MKUBWA/ALLAH AKBAR,ALHAMDULILAH!

    source:MIMI MWENYEWE KAMA ABIRIA NILIYEKUWEMO KWENYE AJALI HII
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    pole sana mkuu.umeshaenda hospitali kucheki afya,isije ikawa unavuja damu ndani kwa ndani.
     
  3. D

    Dan Geoff P Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 25
    poleni sana abiria wote mliokuwemo ndani ya basi, Mungu awape kupona kwa haraka majeruhi wote.
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye wazungu wawili ndio umeniacha hoi!!
     
  5. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    pole ndugu, Pia mshukuru Mungu kwa kuwaokoa wote mkiwa salama.
     
  6. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Poleni kwa yaliyowakuta. Mungu ashukuriwe kwa kuwanusuru.

     
  7. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mungu mkubwa.
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani WAZUNGU SIO ABIRIA? Pole ziwafikie wote! Mungu Mkubwa!
     
  9. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    poleni sana wasafiri. Ila kwanini kila mwaka ajali zinakuwa nyingi tunapokaribia kipindi cha sikukuu?
     
  10. Abdillahjr

    Abdillahjr JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 695
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asanteni. Nashukuru sijaumia kabisa (Mungu mkubwa) kwani nilikaa siti ya tatu toka kwa dereva tena dirishani,nimeangukiwa na vipande vya vioo tu na kuramba vumbi,sasa nimeshapanda gari ndogo naendelea na safari kuelekea tanga!!
     
  11. Abdillahjr

    Abdillahjr JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 695
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni abiria,nimetaja uasili wao kuonyesha kuwa tulikuwamo wazawa na ndugu zetu wa nje pia!
     
  12. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Pole mkuu, (shafaakumullah) ila hapo kwenye 'mwendo kasi mkali' mie huku hoi!
     
  13. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dah! Poleni sana wasafiri wote tunamshukuru Mungu kama hakuna aliyepoteza maisha!
     
  14. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole sana mdau mungu kawaokoa.
     
  15. Abdillahjr

    Abdillahjr JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 695
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni abiria,nimetaja uasili wao kuonyesha kuwa tulikuwamo wazawa na ndugu zetu wa nje pia!
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pole ndugu yangu na nashukuru mmetoka salama!
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Pole::::kwani njungu chi ntu?
     
  18. m

    matawi JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wape pole abiria wenzako, kwa nini hamkumtia makonzi dereve kama mliona anafukuzana na mtei? Hao wazungu watawaambia wenzao wakija tz wasipande mabasi
     
  19. Abdillahjr

    Abdillahjr JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 695
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante,mkuu na wewe ulikuwemo nini kwenye bus maana nilisikia sauti toka nyuma ya yowe "ooohh nkono yangu"!!!
     
  20. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,625
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Poleni sana nyote. Kwa walio na uzoefu tanga, watu makini huwa hawapandi haya mabasi ni pale mtu unapozidiwa. Yanaua sana, ajali kila wajkati, watu tu hawasikii. Lakini poleni sana, tunawaombea mpone haraka na msipandetena hayo majeneza
     
Loading...