Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ruvu: Basi linalotoka mbeya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mzeelapa, May 20, 2012.

  1. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kumetokea ajali maeneo ya Ruvu baada ya basi lililokuwa linatokea Mbeya linalojulikana kwa jina la Ilasi kugongana uso kwa uso na lorry lililobeba unga la Azam lililokuwa linatokea DSM. Inasemekana ajali hiyo imetokana na lori lililokuwa linajaribu kulipita basi hilo kutaka kugongana uso kwa uso la lori lililobeba unga ndipo lori lililobeba unga likaelekea upande lilipo basi. Mpaka sasa hakuna habari yo yote kuhusu vifo au majeruhi ila abiria wametapakaa unga kiasi cha kushindwa kutambuana.
     
  2. Dennis_elisha

    Dennis_elisha Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh. So sad. Very sory
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    mzeelapa!

    Hivi unajua gari kugongana uso kwa uso kweli?
    Hebu mfuatilie aliyekupatia news,halafu urudi tena.


    Eti hakuna majeruhi?

    Bila shaka watakuwa wamekwaruzana tu.
     
  4. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Sijui lini tutaweza kuepusha ajali hizi zitokeazo kila mara!
     
  5. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Liverpool FC

    Nimesema hakuna habari yo yote kuhusu majeruhi au vifo, sikumaanisha hakuna majeruhi au vifo. Taarifa hizi nimezipata kutoka kwa abiria niliyemsindikiza mie mwenyewe Mbeya. Alinitaarifu akiwa kwenye taharuki au tuseme panic. Hivi sasa simpati nadhani simu yake imekwisha charge au vinginevyo. Kugongana uso kwa uso kunaweza kusiwe na madhara kama magari husika hayakuwa katika mwendo wa kasi. Tusubiri taarifa toka vyanzo vingine vya habari.
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    poleni sana..
     
  7. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    asante kwa taaarifa
     
  8. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Itakuwa pasi tu hiyo. Daa magari ya Tunduma yanazidi kuisha baada ya kutoweka Hekima,Sumry
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    dah! poleni sana wahanga
     
  10. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mtabaki na "PRINCESS MURO"!!!!!!!!!
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,150
    Likes Received: 3,414
    Trophy Points: 280
    muro naye rekodi yake sio ya kuridhisha labda ungesema Abood.!
     
  12. 1

    1973 RAJ MINJA Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Aug 28, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TUFUATILIE KWA KARIBU CHANZO CHA HABARI HIYO.
    YAANI AMESHINDWA KURIPOTI NI KAMA KUNA WALIOKUFA KWELI UNGA UMEWAZINGIRA MPAKA KWA MACHO POLENI WALE WAANGA:hatari:
     
  13. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole wote walifikwa na mkasa
     
  14. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    so sad!
     
  15. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Jamani, hizi ajali hadi lini? Inasikitisha sana. Traffic wako barabarani kwa ajili ya matumbo yao tui!!!

     
Loading...