Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali nyingine...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 30, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Kuna habari kuwa kuna ajali nyingine zimetokea hadi hivi sasa vyanzo vinadokeza watu 6 wamepoteza maisha. Hili wingu hili.. lazima lifikie kilele kwa kuondoka na mtu apendwaye au mashuhuri...
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    dah
    Mungu atunusuru maana hii sasa ni mlipuko wa ajali. itafika mahala tutaziweka karantini barabara zetu zisiendelee kuua
     
  3. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Duh!, I know wewe si mtabiri kama Sheikh wa migomigo, Ila kwa kutumia ka-inzi nahisi something fishy is in making to legitimize what will happen to "Mtu apendwaye"
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mkuu sawa, na nasikitika kwamba hii umeitoa kana kwamba unamkomoa mtu vile? Sasa tuwe tuned to hear what? More casualities?

    I feel pitty coz you too expect to get the unexpected! What is the reason(s) for you to say so? God forbid! Shetani hana nafasi!
     
  5. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    So far what are the updates and why is it in siasa? Sijaelewa an too formal
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    pole Pape.. hiyo "stay tuned" ni kosa langu; my original message ilikuwa imeishia hapo lakini nikaongeza mistari iliyofuatia bila ya kuondoa hilo. My bad.
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,142
    Trophy Points: 280
    .
    MMKJJ, is it wishful thinking, yaani just imagining?
    Au ni mind over matter kwenye mind suggestibility mtu apendwaye na mashuhuri achomoke?.
    Is it precognition umeiona in your mind, au preamonition, unaitabiria iwe na itakuwa?.

    Nasubiri kwa hamu update...thanks.
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    You are forgiven! Nilikuwa nasoma ile thread ya watu wanaokuwa mstari wa mbele kupiga picha mbaya za marehemu wa ajali! Kidogo tu nikakutana na hii heh! Nikaishiwa nguvu! hata sielewi ni kitu gani kifanyke kuinusuru TZ!
     
  9. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2010
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Inasikitisha sana. Wakati umefika sasa kwa wananchi kuchukua hatua. Vyombo vya dola vimeshindwa. Na hii inaonyesha madhara ya rushwa kwa kiasi kikubwa yanawakuta wasiokuwa na hatia
     
  10. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Am worried that the 1st of April is approaching is this one of its 'mikesha' to welcome the date? Why piece of info with broken and data? Au ni moja ya nahau na tafsida zako maye be you just used the term 'ajali' reflecting something else? Please help
     
  11. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mashoga, wasagaji, mamende wauawe. Hawana tofauti na wauaji wa ma albino!

    ***mafisadi & madereva wazembe!
     
  12. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Still looking for the moral of the story
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    jesus kristus!!siku ikipita bila kusikia ajali mtu unashukuru mungu yaani!!ooh tanzania i love u lkn mambo mengi yanayotokea tz yanajaza simanzi moyoni mwangu!
    R.I.P ndugu mliotangulia!
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Niliandika hivi Feb 8:

    Feb 4: niliandika hivi:

    Ilipofika Feb 9 kulikuwa na ajali za moto kubwa huko US, SA na moto wa jengo sijui la watu gani pale Dar..

    Jan 19 niliandikia hivi:

    By Feb 9 kulikuwa na ajali iliyoua huko Brazil, Feb 13 ajali ya ndege Buffalo NY, Feb 25 ajali ya ndege Uholanzi (watu 9 walikufa), March 10 ndege ya Ukraine huko Uganda imeanguka na kuua 11, by Mach 23 watu 17 wamekufakwenye ajali ya ndege huko Montana, US



    ...
     
  15. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    So is this one of those dreams?
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    this is something that has already happened. Its not a dream (I wish it was)
     
  17. N

    Ngala Senior Member

    #17
    Mar 30, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ajali naomba iwe ya kisiasa isiwe ajali ya kun'goa roho za wapendwa wetu kwa kweli nimechoka na zimetuchosha.pls SIR GOD tuepushe na habari hii ambayo haina diteli za kutosha iishie hukohuko.
     
  18. M

    Magezi JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wakufawatakufa na wengine watabaki tu......tuombe mungu kwani serikali ime-prove ni irresponsible organ
     
  19. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MMKjj, asante kwa taarifa. Lakini mbona husemi hii ajali imetokea wapi? Ni Dar? Sehemu gani?
     
  20. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hizi ajali miaka nenda rudi zinatokea na zitaendelea kutokea kutokana na uzembe wa serikali yetu na madereva wetu.

    haina haja ya kuwa na barabara za one lane kwenda mikoani huku pembeni ni pori tupu.wakati umefika hizi barabara zitanuliwe hili kuweza kuokoa maisha ya wananchi.tutakapo kuwa na barabara pana zenye zaidi ya lane moja sidhani kama dereva atakapo kuwa anajaribu ku-overtake gari nyingine atakutana uso uso kwa na gari linalo rudi.zaidi ya hapo serikali wawe wakali zaidi katika kuzibiti mwendo ikiwezekana kutolewee namba maalumu ambayo abiria wataweza kutuma ujumbe na kutoa taarifa kwamba bus waliopanda lina hatari maisha yao hili polisi alikuwa karibu na eneo la bus hilo waweze kulisimamisha.

    madereva wapewe adhabu kali sana wasiofata sheria za barabarani sijui watafanya vipi kwa vile system nzima ni mbovu labda watoe tenda kwa kampuni yao ya majembe,manake kila kitu majembe majembe hii ni kuonesha wazi kwamba serikali imeshindwa kufanya kazi.

    zaidi ya hapo sisi abiria inabidi tushirikiane kwenye hili swala,kama mtu umesafiri na uliona kwamba bus lilikuwa linaenda kasi mno au dereva anavunja sheria ambazo zina hatarisha maisha ya watu ni vizuri tukawaambia ndugu,jamaa na marafiki waepukane na bus hilo au peleka taarifa kwenye kituo cha habari hili jamii hiweze kupata taarifa.

    haiwezekani tuwe tunapoteza ndugu zetu kwenye ajali miaka nenda rudi kutokana vitu vya kizembe.
     
Loading...