Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali nyingine twajitakia!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Majoja, Oct 27, 2011.

  1. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kutokana na wimbi la ajali zinazoendelea nchini hivi sasa , nyingi zinatokana na uzembe mkubwa wa binadamu.
    Uzembe kwa pande zote wasimamizi wa usalama barabarani na hata wenye vyombo vya moto.
    Mchana huu nimeshuhudia kijiko kikisafirishwa BILA kufungwa kwa chain block kwenye low loader(T262 AFC).
    Chuma ikikaa juu ya chuma inatereza hata kwa kufunga breki tu.
    Masikini huyo jamaa wa RAV4(T695 ATV) hajui hata hatari inayomkabili pindi mashine hiyo kubwa itakapo teleza. CIMG0012.JPG
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sasa ulitaka apaki gari au ?
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    kaka MTM soma mada uielewe. anasema ajali nyingine tunajitakia. huyu mleta mada alikuwa kwenye gari la nyuma, akimfuata huyo wa RAV 4 T.695 ATV. Wote hawana makosa, kwani wakati koleo/kijiko hicho kinawekwa tayari kwa safari, hawakuwepo.

    Uzembe anaouzungumzia ni waliopakia hilo dozzer, pasipo kuweka tahadhari ya kuzua ajali kama kulifunga na kuomba escort za gari dogo ambalo huwa linatangaza lkabisa WIDE LOAD. wao hawajafanya hivyo, na ajali ikitokea, mwenye gari lililobeba dozzer/kijiko ndiye kaandaa mazingira ya ajili. yaani kaitengeneza ajali
     
  4. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwenye kosa huyo wa lowloader, lakini ukisha kufa haikusaidii sana kufahamu mwenye kosa,tahadhari kabla ya hatari.
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    niko nyuma yenu wakuu!!
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nyuma yetu unafanya nini we feis buku? hatuaminiani siku hzi
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hatuna kitengo cha udhibiti wa halim kama hizi

    Mie naona hata makontena ya kisafiri yameegeshwa tu na tulishashuhudia ajari nyingi zinazotokana na uzembe huu.
    Tanza
    nchi ya
     
  8. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    Kwa kuangalia picha naona mwenye loli lililo beba kijiko....hiyo tera yake ya nyumba na yenyewe una kama meno so risk za kuanguka hilo likijiko ni wa aliye pembeni lakini ni ndogo sana...kulinganisha na kama tera lililo beba mzigo lingekuwa halina mejo ambayo yameshikamana na meno ya kijiko.
    labda ligongwe kwa pembeni ili liweze tereza kwa upand limuangukie mwenye rav 4....Ni hayo tu kwa leo.
     
  9. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kama wangeweka neno WIDE LOAD na hilo gari kubwa,kipi utakiona mwanzo????
     
  10. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ha,ha,ha!!!!!!!
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tanzania amani tu mazee.
    Hayo mengine ni kazi ya sirgod.
     
Loading...