Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali nyingine tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dubu, Feb 5, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kuna ajali imetokea hapa millenium tower karibu na kijiji cha makumbusho. jamaa wa pikipiki singasinga alikuwa anatokea maeneo ya mikocheni amepark akisubili magari yanayotoka mwenge yapite, gafla ikaja gari iliyo kuwa ikitokea mjini na kumgonga. mama aliyekuwa anaendesha gari alikata kona bila kangalia mbele. dreva wa pikipiki kaumia sana coz ukiona mwanaume analia jua kuna jambo. mama aliyegonga anatetemeka. kamuita mmewe aje aendeshe gari, labda hana leseni.
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,467
    Likes Received: 2,672
    Trophy Points: 280
    mambo ya kawaida sana hayo kwasasa.kwanini lakini?
     
  3. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,801
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    asante kwa kutujuvya, mpe pole aliyegongwa
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    gari ni T754BHK na pikipiki ni T653BAR. Mwenye pikipiki anataka atibiwe na kutengenezewa pikipiki yake. yule mama kakimbia na kumuacha rafiki yake akiwa ba gari. anasema eti ameenda kumuita mumewe. wa pikipiki naye anasema anataka kwenda kwao india kashakata tiketi. anasema anabidi kwanza atibiwe na pikpik yake itengenezwe. mimi siwaelewi.
     
  5. U

    Uwilingiyimana Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na mimi sikuelewi. Mara unasema huyo anampigia mmewe aje, mara huyo mama kaimbia...sasa tushike lipi. Umeleta habari jamvini, sawa, tunashukuru. Lakini pia kuwa makini, sio unagonganisha tu
     
  6. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180

    Hahahah, jamaaa anadhani tupo wote pale.
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,896
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    +Johnwalker red label maana leo ni wikienda
     
  8. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ajari nyingi zinasababiswa na wenye magari kwa sababu ya kiburi
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tatizo madereva wengi wa Tz wanaletewa leseni nyumbani pasipokujua sheria hata moja sheria wanajazijulia hukohuko barabarani wakati wa kuendesha gari
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mh! Nyoosha sentensi kidogo hapa mwisho hujaeleweka kidogo
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwakuliona hilo
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha haa! Ajari heeee!?
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Poleni kwa yaliyowakumba ktk hiyo ajali
     
  14. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ktk purukushani zangu za kutafuta pa kumalizia weekend nimeshuhudia jamaa wawili wakiingia baloon kwa nyuma huku zakheem mbagala. Wote dereva mwenzie wako hoi
     
  15. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jaribu kushauri uonacho chafaa. Mara nyingi kwenye ajali watu huchanganyikiwa so wanahitaji kuongozwa.
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wote mliopatwa na majeraha,MUNGU akawajaze nguvu na mpone mapema!
     
  17. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    wa pikipiki alikuwa hataki kwenda hospital eti ndege itamuacha. watu wanamwambia kutokana hali yake akatibiwe kwanza coz hawezi hata kutembea. akawa anakataa eti atatibiwa india mara polisi watamsumbua kumpa pf3. yeye anataka atengenezewe pikipiki na kumpa hela akatibiwe. mama aliyemgonga kakimbia gari kamuachia rafikiye. rafiki yake hajui kuendesha. naomba mtu wa kuendesha hadi maria stop pale mwenge. sijawaelewa.
     
  18. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole kwa singasinga
     
  19. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mtoa mada leo hujaenda kazini?
     
  20. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kwanini mkuu?
     
Loading...