Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali nyingine tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by 3squere, Nov 28, 2011.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hii ni ajali ya jana pale karibu na kanisa la fgbf karibu na mlima city
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    ongeza nyama broda
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mungu atunusuru waja wake na hizo ajali na kila baya.
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Jana nilikua Lushoto-Tanga nikakuta basi la kampuni ya Fasaha/Shabaha kama sijakosea limedumbukia kwenye korongo kwenye milima ya usambara
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Taarifa yako ni robo. Fafanua viguri, ukubwa wa ajali. Maana inaweza kuwa wamepigana pass.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,388
    Trophy Points: 280
    :cool:
    makorokocho, husomeki ndugu yangu Ndukurukudusuncho
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    na wewe ulisimuliwa au ulishuhudia? Taharifa yako ipo juu juu!
     
  8. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    aina mpya ya utoaji taarifa..........hii nimeiona sehemu moja tu.........KURUGENZI YA MAWASILIANO IKULU.
     
  9. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    You wast our time with no full details!
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Ilikuwaje?Poleni wote.
     
  11. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hizi herufi na matarakimu ziliozotengeneza hazitoshi kufanya thread ... ndio maana... JAMBO HILI... haikuepushi WEWE kutiliwa mashaka uwezo wako!! ..Kifikra, Kiakili na kiufahamu PIA!!
     
Loading...