Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali Nyingine Tena Arumeru Mashariki Kuamkia Leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Puppy, Mar 31, 2012.

  1. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Ukiwa unaelekea Mjini Ukikaribia Chama. Upande wa Kulia Kuna Lori limewaka moto kichwa chake chote.

    Mizigo imesalimika haijaungua.

    Huu ni mfululizo wa Ajali za ajabu ndani ya wiki mbili hizi, ikumbukwe jana lori lingine liliparamia daladala na kuua pale Kilala
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ajali sasa zinaonesha zimeshazoeleka,duh
     
  3. R-CHUGA

    R-CHUGA Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Je ni kafara ama ni kitu gani?
     
  4. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kazi ya Prof. Maji Marefu....
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,644
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Kamati ya ufundi
     
  6. S

    SI unit JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ndio madhara ya Taifa lenye viongozi wanaotegemea nguvu za giza, tukianzia na mkuu wa kaya.
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndiyo shida ya kuwaleta wanga kwenye kampeni.

    Wito kwa wanaArumeru kufunga na kuomba hiyo roho chafu ya kumwaga damu ishindwe kwa jina Yesu Kristo aliye hai, tunaiseta na kuiharibu kabisa kwa jina la Yesu. Kuchapwa kwake pale msalabani sisi tumekombolewa, hivyo tunavunjana kila roho mbaya inatawala anga la Arumeru sasa hivi kwa jina la Yesu Kristo na tunzkukzbidhi uchzguzi huo eeeeeh Mungu uliye juu mahali patakatifu pa watakatifu. Simamia uchaguzi mgombea aliyeshindwa ndiye atangazwe, epusha roho za marakano Baba ambazo zimetamalaki.

    Ameeeeni.


    Ona sera za CCM!!!!!!!!!
    Nipigeeeeeeee Nisipigeeeeeeee??????????????? ?????
    Pigaaaaaaaaaaaa
    Bendera ya CCM ina rangi ganiiiiiiiiiiiiii????????????? ??
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mahindi yanaota rangi ganiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mpunga unaota rangi ganiiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiiiii
    Migomba yote ina rangi ganiiiiiiiiiii?????????????
    Kijaniiiiiiiii.
    Piga makofi na vigelegele kwa Chama cha Mapinduzi.
    CCM Oyeeeeeeeeeeeeeeee.
    Oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  8. B

    BLB JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    pumba,
     
Loading...