Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali nyingine mbaya Kahama!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kassim Awadh, Oct 2, 2012.

  1. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    P1590005[1].JPG P1580990[1].JPG P1580981[1].JPG P1580982[1].JPG P1590034[1].JPG DSC00022[1].JPG
    Imetokea asbh leo. Basi la kampuni ya RS limegongana na lori la kampuni ya Dhandho. Basi ilikuwa linatokea Dar kwenda Bukoba ambapo Lori lilikuwa linatokea Ushirombo kwenda Dar. Chanzo ni dereva wa lori kumkwepa mwendesha baiskeli ambapo alihama upande wake na kumfuata mwenye basi. Watu watatu wamekufa palepale na wengine kujeruhiwa vibaya ikiwemo kukatika miguu. Picha mojawapo anaonekana askari polisi akiwa ameshika mguu uliokatika ukiwa ndani ya kiatu na nyingine ni majeruhi aliyekatika mguu akiwa hospitali.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,132
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    poleni sana leo mbona ajali nyingi sana? Hawa madereva wanazuta bangi nini? Kuna uzembe hapa unafanyika
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na sheria za barabarani ni mbovu, hazilindi abiria. Tutachinjwa mpaka tutakapo pata serikali inayojali maisha ya wananchi. Kwa sasa serikali dhaifu ya Vasco tusahau kuwajibishwa mtu
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Aiseeee ni ajali mbaya sana. Nashani week hii imekuwa mbaya sana kutokana na ajali kuzidi.
     
  5. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Traffic wapo busy kuongoza misafara ya viongozi wa CCM waliokuwa kwenye chaguzi za nafasi mbalimbali za uongozi kichama!
     
  6. M

    Moony JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Wanajua sababu za ajali ni uganga wa sisi emu
     
  7. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    poleni wote mliopatwa na matatizo!!!Tuchukue hatua gani kitaifa jamani kuzuia hili janga la ajali?
     
  8. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,760
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    Umenistusha, kumbe ni ile ya asbh! Mungu awatie nguvu wafiwa wote, na awajaalie afya njema majeruhi wote na kuwalaza mahali pema peponi waliopoteza maisha. AMEEN!
     
  9. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wiki ya nenda kwa usalama barabarani.
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Yaani baada tu ya wiki ya nenda kwa usalama barabarani kupita tunachokishuhudia ni ajali kuzidi sijui maana yake nini hii makitu......................!!
     
  11. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,166
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    Hizi accident nyingine tatizo ni uzito wa madereva kufanya uamuzi. Ukweli ni kwamba uwezo wa kufanya uamuzi wa binadamu (IQ) unatofautiana sana. Kuna madereva wengi sana barabarani ambao IQ zao ziko chini sana, na wana uwezo wa kuendesha gari ikiwa kila kitu kiko safi barabarani. Pale wanapopata challenge kidogo tu basi wanafanya uamuzi wa ajabu sana ambao mara nyingi husababisha madhara na vifo.

    Kuna wakati nilipendekeza kwamba madereva wa mabasi wawe wanafanyiwa kitu inaitwa psychometric test. Kuendesha gari si suala tu la kujua jinsi ya kunyoosha usukani na kubadilisha gia. Kukwepa baiskeli wakati kuna basi upande wa pili ni mojawapo ya dalili kuonyesha uwezo mdogo wa kufikiri na kufanya uamuzi wa busara na haraka wa huyo dereva wa lori. Kuna madereva IQ zao ni sawa na mtu aliyekunywa chupa nzima ya whisky ndio aendeshe gari.
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Another sad story this week
     
  13. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Tuna madereva wengi wanaofanya kazi kwa kubahatisha tu ama dharau iliyokithiri
     
Loading...