Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mto kizinga...!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Nov 29, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    kuna jali imetokea kwenye daraja la mto kizinga barabara ya kwenda mbagala na kilwa. Ni kati ya isuzu journey(daladala) na pickup toyota. pickup ilikua inaingia barabara kubwa ndo ikagongwa na kusukumwa hadi kwenye kingo za daraja.hali hii imesababisha foleni kwa magari yaendayo mbagala. sijajua watu wangapi wameumia. Mia
     
  2. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0


    ama kweli jf-home of great thinkers!!!huo ndo msaada wako mkubwa!!!!hujui kuwa miongoni mwa majerui yupo kipenzi chako koku?nenda kasaidie acha umbeya!!!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    duh.............................
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Sio bure kichwa chako kinahitaji matibabu ya haraka sana kabla hali haijazidi kuwa mbaya
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hizi akili nyingine hizi...........changanya na mafuta ya taa!!!
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Kwani kuna kosa lolote alilofanya kutoa taarifa?? wewe vipi??
     
Loading...