Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali Msata

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by araway, Aug 12, 2012.

  1. araway

    araway JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    ajali nyingine imetokea muda huu maeneo ya msata imehusisha basi na gari ndogo . Nimeona miili ya watu imewekwa pembeni na watu wanaendelea kuwatoa kwenye gari ndogo. Nipo kwenye basi namimi nasafiri ni hicho tu nimeona niwajuze
     
  2. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,644
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 280
    Du! Poleni jamani
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Balaa gani hii wakati huu jamani!
     
  4. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,562
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Duh! kaz kweli, ndo viongozi wetu wanatoa sadaka au ndo misukule ya mama rwakatale inataka damu hapo msata?
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nadhani ni msimu wa MAVUNO huu!
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Malawi wana sifa ya uchawi.
     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Haaa wamekataaa watakatajeee
     
  8. peri

    peri JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ewe mungu tunusuru na hili balaa
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Mhhhh hizi ajali ni nomaaaaaa!!!
     
  10. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Chaguzi za chama na jumuiya zake.
     
Loading...