Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali Morogoro road yatutesa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Stanley., Oct 13, 2011.

  1. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wanajamvi wenzangu leo nilikuwa safarini toka songea kuja dsm. Tulipofika kibamba tukakuta kuna ajali ya lori la kampuni ya pepsi barabara imejifunga mpaka sasa hivi saa tisa usiku kasoro dakika kumi ndio askari wameweza kufungua barabara. Kwakweli tumeteseka sana hasa watoto wamelia mpaka wamechoka.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    poleni sana


    Kwa kibamba ngeweza kushuka na kupanda daladala upande wa pi wa ajali........... au palifunga kabisaa??
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    poleni sana. manake hao mbu wa kibamba leo mmewasherehesha. msijali,msafiri kafiri hasa akiwa wa tz.
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Poleni, vumilieni ndugu. Ndiyo nchi yetu hiyo!! Unaweza kupiga simu polisi kutoa taarifa kama hiyo, utakuja kusikilizwa pengine ulishakufa.
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,120
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    poleni sana bandugu
    ndo tz yetu hii waokoaji,
    askari hakunakitu
    unapata ttz wanakuja
    too late hata kama isingebidi maafa yatokee kwa uchelewaji tu umauti unawakuta watu
     
  6. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ahsante sana dadaangu. Mungu ni mwema tulifika salama.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Poleni sana. Huwa tanzania hatujiandai na dharura.
     
  8. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ahsante sana Mzee. Ni kweli Tanzania tunamatatizo katika kukabiliana na majanga.
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndio maana kulikuwa na foleni..
     
  10. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tena foleni ya kupitiliza ile ya kawaida.
     
  11. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pole sana ndugu, ndio nchi yetu hiyo.
     
  12. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    poleni sana wandugu
     
  13. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ahsante jeji! Tupo pamoja.
     
  14. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Pamoja sana pota!
     
Loading...