Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali Millenium Towers...!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mahesabu, Jun 20, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Imehusisha Taxi Na Daladala...!
     

    Attached Files:

  2. Mzee wa Gumzo

    Mzee wa Gumzo Senior Member

    #2
    Jun 20, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hauja tujulisha kama kuna majeruhi au waliokumbwa na mauti mahesabu
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    it seems kuwa hakukuwa na majeruhi kwani nilikuta watu wakiongelea kuwa ajali ingekuwa mbaya kama kungekuwa na watu...!
     
  4. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Mungu azidi kutunusuru
     
  5. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Madreva taxi wa hapo M. Towers ni balaa. Ukiona wanavyokimbilia abiria utapatwa na butwaa!


    .
     
  6. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hii ajali ndogo sana kisha tunakaa tunashtuana bila sababu za msingi? Wengine tuna ndugu wanaganga njaa maeneo hayo? hebu fikiria kama kila mtu ataamua kuweka hapa JF kila ajali anayokutana nayo magari yakiwa yamegusana si itakuwa balaa...

    Ahsante kwa kutuletea Post hii mapema na katika muda muafaka lakini jambo la muhimu zaidi ni kuhakikisha ya kwamba News tunazopeana hapa ni nzito nzito.

    Hii najua ni madhara ya zile njia tatu pasua kichwa!!!
     
  7. H

    Haika JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ndo nasema jf inapoteza 'edge yake'
     
  8. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ugua pole mahesabu! I hope you were not in the taxi?


    .
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2008
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sawa Kabisa! Naunga Mkono Point Yako.
     
  10. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    I was just coming from mwenge in a Bajaj, i dropped there and took those photos in order to share with others what happened out there.....!
    it was an accident..... no matter how big it was..... it was accident...!
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mahesabu is MGONJWA TODAY...........!!!
     
  12. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    YOYO is kama wewe
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...