Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali Mbozi, Mbeya leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EMT, Jan 19, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hii ajali imetokea Mbozi, Mbeya leo mchana.

    Dereva wa Gari inayosafirishwa kutoka bandari kuelekea nchini Zambia Aden Mwampyate akitolewa ndani ya gari baada ya kugongana na gari aina ya Fuso katika maeneo ya Senjele wilayani Mbozi mchana huu.
    [​IMG]

    Dereva Aden akiwa katika maumivi makali wakati akitolewa ndani ya Basi akikimbizwa hospitali ya Ifisi

    [​IMG]


    Wasamaria wakimpandisha dereva aliyepata ajali ndani ya Coasster ambayo alipewa msaada kwa ajili ya kupatiwa matibabu kwenye Hospitali Teule ya Ifisi
    [​IMG]



    [​IMG]

    [​IMG]

    Wauguzi wa hospitali ya Ifisi wakimpeleka majeruhi ambaye ni dereva aliyepata ajali wodini kwa ajili ya kupatiwa matibabu mchana huu.
    [​IMG]

    Source: http://mbeyayetu.blogspot.com/
     
  2. k

    kaeso JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Get well soon dereva. Hizi ajali zitatumaliza
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Udhibiti wa ajali za barabarani kwa Tanzania, baadae sana.

    Kila siku ni ajali maeneo yale yale. Sijui ni uzembe wa madereva ama ni ubovu wa miundombinu ya barabara ama ni ubovu wa magari!?
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Na ukiangalia sio za mabasi tuu. Ajali nyingine kama hizi huwa hazitangazwi sana kwenye vyombo vya habari lakini zipo nyingi.
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sio ajali tu hakuna kinachoendelea,tumwulize huyu jamaa alikanyaga nini wakti anaingia ikulu?
     
  6. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    duu kila siku ajali,yaani ukisafiri sehemu ukafika salama mshukuru mwenyezi Mungu
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Its very SAD...indeed...
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ajali imeshakuwa ni janga la Taifa sasa, very sad indeed.
     
Loading...