Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbili Mandela Road...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mphamvu, Dec 2, 2011.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kuna ajali mbili zimetokea barabara ya Mandela majira ya saa 5 usiku huu, moja maeneo ya Tabata Matumbi, ikijumuisha Semi-Trailer ya DAF na Starlet ndogo ambayo ni taxi, lori limehama njia na Starlet imekuwa nyakanyaka. Nilikuwa mu-daladala hivyo sikujua habari ya majeruhi wala maiti.
    Nyengine imetokea maeneo ya Ubungo Gereji, lori moja limegonga jingine kwa nyuma!
    Mwenye updates si mbaya akatuwekea!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aisee. . .
    Hopefully hamna waliopoteza maisha.
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu kina nikosesha usingizi kama kuona scenes za road accident... I hope hakuna casualties...
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    sidhani dada, labda kwenye ajali ya pili ya lori kwa lori. Ile ya lori na Starlet sidhani kama in'toka kapa, maana ki-Starlet kilikuwa nyakanyaka!
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    pole na hiyo accso-phobia! As I said earlier, sikuwa katika nafasi nzuri ya kujua kila kitu. Nadhani wenye updates watakuja...
     
  6. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Oh Marry mother of God save us from troubles!
     
  7. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hope they are ok.....ajali zinaboa sana
     
  8. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Mwisho wa mwaka huu
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tunaandaa matamasha tonatoa elimu lakini idadi ya ajali inaongezeka je raia hawaelewi somo je waelimishaji hawaeleweki? au barabara ni mbovu sana au magari tunayotumia ni vimeo..
    pole wote mliopata ajili :A S embarassed:
     
  10. M

    Makfuhi Senior Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ajali haziwezi isha mpaka leseni sianze kutolewa kwa kuzingatia uelewa badala ya kuwa chanzo cha mapato kwa serikali na polisi. Kwa mfano mimi sijui hata kupiga start lakini nimetoa 150000 nikaletewa leseni ofisini. Ajali zitaishaje.
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    barabara ya mandela ina giza sana
    na madereva wa malori huwa wanakimbiza sana
    anw poleni sana
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    kama kuna ukweli hivi?
     
Loading...