Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbili maeneo ya Ifunda Iringa,trafic busy na kuchota mafuta.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kisoma, Jan 4, 2012.

  1. K

    Kisoma Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo ndani ya basi natokea Mbeya,maeneo ya Ifunda tumeshuhudia gari moja dogo limeanguka na mbele kidogo tumekuta lory la mafuta limeanguka up side down na tenki limetoboka.
    jambo la kusikitisha kwenye ajali ya gari dogo hakuna hata polisi mmoja ila kwenye lorry kuna difenda 3 na polisi wako bize kuchota mafuta wakishirikiana na raia wa eneo hilo.
    jambo la kusikitisha zaidi dereva wa basi letu anawapa taarifa na kuwaambia kuwa kuna watu wamekufa mita kama 300 hivi nyuma wanampungia mkono na wanaendelea kuhifadhi mafuta wakati kuna watu(majeruhi) wanahitaji huduma yao.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Polisi wanaongoza uporaji ukiwaripoti watadai wanalifanyia uchunguzi na si ajabu wakakugeuzia kibao
     
Loading...