Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shagiguku, Dec 2, 2011.

  1. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kijana mmoja umri miaka 15 - 17 amenusulika kufa ktk ajari ya gari maaeneo ya isamilo mwanza baada ya kupinduka (kichwa chini miguu juuu) na gari la baba yake alilokuwa ameliiba kwa muda ili apige raundi kidogo...
     
  2. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pole zake, itakuwa fundisho kwa wengine wasiibe magari ya wazazi wao! Hata hivyo kisheria kwa umri wake hana sifa za kuendesha gari
     
  3. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    DUH, hicho kichwa cha habari kimenishitua vibaya sana.
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    kizazi cha nyoka, hakisikii wala hakijali kitu.
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hajavunjika hata japo kiuno jamani? Aaaargh inaniuma sana.
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hizi habari we umezitoa wapi mkuu??!
     
  7. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ajari= Ajali.
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kumbe kiajali kidogo kama cha kugogwa kuliko cha kugongwa na guta manzese
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Na sisi wazazi tusiwe WANOKO sana kwenye magari yetu!....17-18 YRS ni muda mzuri tu kumfundisha mtoto gari!
    Ona sasa, dogo ange+RIP+ m'baba angeanza kujilaumu!
     
  10. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,802
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    mtoto wako akifikisha miaka 14 mfundishe gari, unaweza ukapatwa na ualo mbaya hakuna bajaj wala bodaboda mtoto aaweza kukusaidia japo anavunja sheria
     
  11. v

    valid statement JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    siku unaiba gari lazima upate kamsuko suko ka hata mkwaruzo. maskini, ye kapata ajali mbaya kabisa.
     
  12. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huku sio kwake... Kwenye SIASA tena loooh.
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Huyu dogo lazima atakuwa mwana Chadema tu
     
  14. m

    mashuke Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pole zake bado mdogo akivunjika kiuno atakosa mambozzzzzz
     
  15. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    wewe ni mwehu...
     
  16. m

    mashuke Member

    #16
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Huyu si chadema ni gambazzzzzz maana baba zao si wana magari ya kifisadi yanapaki tu nyumbani hayana kazi.
     
  17. M

    Mwadada Senior Member

    #17
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duu ! Haya maajabu tena. Mbona hakuna uhusiano kati ya dogo kuiba gari na yeye kuwa chama chochote cha siasa. Ritz acha mzaha ndugu.
     
Loading...