Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya yaua 11 Mbeya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ruhinda, Jun 5, 2012.

  1. R

    Ruhinda Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mjibu wa habari ambazo nimezipata,

    Inadaiwa watu zaidi ya 11 wamefariki dunia katika ajali ya gari la abiria aina ya Caoster inayofanya safari zake Mbeya Tukuyu hadi Kyela baada ya kugongana uso kwa uso na lori la mizigo lililokuwa likitokea nchini Malawi baada ya kudaiwa kufeli breki na kulivaa basi hilo mudasiyo mrefu.

    Taarifa kutoka kwa baadhi ya mashuhuda wamesema hali ni mbaya kutokana na kudaiwa kuna majeruhi wengi ambao wameumia vibaya na hali zao ni mbaya na kwamba kuna uwezekano wakupatikana vifo zaidi.

    Majeruhi wanaendelea kukimbizwa katika Hospitali ya rufaa mkoani Mbeya, taarifa zaidi baadaye [​IMG]
     
  2. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani jamani Watanzania wenzetu poleni sana kwa maumivu mulionayo na kwa wale waliopoteza maisha Mungu azilaze roho za marehemu wote mahala pema peponi amen.
     
  3. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Inasikitisha sana....
     
  4. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,592
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Poleni sana,
     
  5. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 267
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 18
    Poleni sana Ndugu zetu.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,776
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 63
    Du Jamaa wa tukuyu wanatoa kafara hao!!!
     
  7. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Oh! Jesus Christ have mercy on them
     
  8. H

    Havizya JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Coaster, gari la abiria limegongana uso kwa uso na Lori la Fm Abri wa Iringa eneo la Igawawilo uyole na kuua abiria 12 papo hapo. Source mimi mwenye nilikuwa kwenye tukio.
     
  9. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,315
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 63
    Pole sana kwa wahanga wote wa ajali. Ombi langu kwako, ni vizuri hii habari ingekuwa hoja mchanganyiko maana mambo ya ajali si siasa.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  10. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,006
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    may their souls rest in peace dah ajali zimezidi
     
  11. M

    MTK JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 4,461
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 113
    May the almighty father rest the souls of the departed in eternal glory; Amen
     
  12. M

    Mnyaturu Senior Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunasikia juujuu kuwa kunaajali mbaya imetokea maeneo ya igawilo mbona hamtujuzi?
     
  13. p

    pera JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wa2 10 wamefariki papo hapo
     
  14. M

    Mnyaturu Senior Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tupe full data.
     
  15. p

    pera JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaume 6 wanawake 4
     
  16. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 4,737
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 48
    Umesikia kutoka wapi?
     
  17. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imenishtua hii, R.I.P marehemu.
     
  18. C

    Cul Naf Senior Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 8
    Kweli kuna ajali imetokea maeneo ya igawilo barabara ya kwenda kyela. Lori limefeli break na kwenda kuligonga gari ya abiria aina ya coaster,watu 8 wamekufa hapohapo na wengine kujeruhiwa vibaya.
     
  19. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,824
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 63
    INANIUMA Sana!!!
     
  20. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,272
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Mungu azipumzishe roho za marehemu,tatizo hatupendi kupeleka gari service ndo maana kila siku ajali haziishi,ajali zingine zinaepukika jamani.
     
Loading...
Similar Threads - Ajali mbaya yaua Forum Date
Video: Ajali mbaya ya Noah yaua watu 8 Jijini Mwanza Habari na Hoja mchanganyiko Aug 20, 2015
Ajali mbaya yaua watu wawili Nzega Habari na Hoja mchanganyiko Dec 24, 2014
Ajali mbaya yatokea Vwawa Mbozi leo mchana, yaua dereva wa NSSF na meneja wake Habari na Hoja mchanganyiko Nov 7, 2014
Ajali mbaya yaua eneo la Tengeru, Arusha Habari na Hoja mchanganyiko Oct 29, 2014
Ajali mbaya Jijini Arusha yaua watu 5 papo hapo! Inasikitisha sana! Habari na Hoja mchanganyiko Oct 25, 2014

Share This Page