Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya yatokea Iringa. Onyo usifungue kama una moyo mwepesi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Losambo, May 22, 2012.

  1. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ajali mbaya imetokea mjini Iringa asubuhi hii na kusababisha vifo vya watu watatu papo hapo huku abiria waliokuwemo katika fuso wakinusurika katika ajali hiyo.

    Ajali moja.JPG

    Ajali mbili.JPG [​IMG]
    Mwili wa dereva Taxi ukiwa bado kutolewa

    Ajali tatu.JPG































    Ubongo ukiwa umetapakaa eneo la ajali


    [​IMG]

    Miili ya wafanyakazi wa barabara Iringa ambao walikufa katika ajali hiyo.


    Chanzo cha ajali hakijawekwa wazi. Picha na habari zaidi
    Mjengwa Blog::Habari,Picha,Matangazo
     

    Attached Files:

  2. paty

    paty JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mungu atulinde , dah dah , inasikitisha sana , marehemu walale kwa amani , poleni ndugu zangu wa iringa
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    MoDs unganisheni uzi na ule wa CandidScope ambao umefunguliwa jukwaa la hoja na habari mchanganyiko.
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Poleni sana wafiwa wote. Inaalilahi wainailaihi rajiuun.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kweli binadamu ni maua
    Mungu aziweke roho za marehemu pema peponi amen
     
  6. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Innaillah, wainaillah lajun.
     
  7. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mungu zilaze pema peponi roho za marehemu wote.
    Inasikitisha jamani!
    Wahusika wamekuwa wamekaa tu kukusanya takwimu za ajali kila mwaka (zimepanda, zimeshuka) badala ya kutafuta ufumbuzi wa ajali zisitokee.
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,105
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    haaaaaaa nimepata uchungu
    bwana alitoa na bwana ametwaa
     
  9. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    amen muinjilisti
     
  10. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    more than pain R.I.P Marehemu wote mbele yetu nyuma yenu
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,172
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ivi mnajua iringa kubwa ie Ludewa,mufindi,njombe,lupembe,makambako,kilolo,nyororo,mafinga,wangingombe,Igingilanyi,Kihesa kote uko ni Iringa assuming Njombe sio mkoa maana imekaa kisiasa zaidi.
    Pls update us imetokea sehemu gani
     
Loading...