Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya ya uso kwa uso kati ya Bus na lorry mchana huu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Sep 6, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ajali mbaya imetokea muda huu kati ya basi ya abiria la Ally Bus Service lililokuwa linatoka Bariadi kwenda Mwanza lilipogongana uso kwa uso na lori la mzigo maeneo ya malampaka na kwa bahati nzuri hakuna watu waliopoteza maisha na majeruhi wamepelekwa kwenye hosptal ya Maswa.

    Source: Crashwise akiwa eneo la tukio!
     
  2. M

    Mchaga HD Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poleni wahanga.
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,879
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Afadhali kama hakuna aliyekufa,poleni sana wahanga
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Na mdau wetu aliyekuwa eneo la 2kio amepata kuongea na dereva wa lori na driver wa lori akesema hawakuwa speed sana hata watu walioumia ni kwa kujigonga ama wenyewe kwa wenye au kwenye viti kutokana na kutokufunga mikanda..........na aliongeza akasema kulikuwa na gari lilimpita kwa kasi na kutimua vumbi kubwa hali iliyompelekea kutoona mbele kwa mbali na ndipo ghafla akaliona bus la Ally na katika harakati ya kutaka kukwepana wakajikuta wanagongana uso kwa uso.........!!

    Na tumshukuru MUNGU wa rehema hakuna mtu aliyepoteza maisha!
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    huyo tajiri wa Ally's lazima achanganyikiwe...ni mwezi jana tu gari lake lilipinduka kwenye ile ajali iliyojumuisha magari mabasi matatu
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Poleni wahanga!
     
  7. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    WAHANGA ndiwo kina nani?
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nikiwa anasafiri kwenda kanda ya ziwa, kama nataka nifike mapema huwa napanda basi la Ally's. linakimbia sana ila uzuri wake madereva wake wana uzoefu mkubwa.
     
  9. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Mtu anapata ajali au majeraha yatokanayo na jambo la bahati mbaya unamuita MUHANGA! Si dhihaka hiyo?

    Hao ni waathirika, tubadilike.
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Member kama huyu akiwa na majibu haya inapendeza jamani???

    TUTAFAKARINI JAMANI KABLA!!
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hiyo bold kila siku siyo ijumaa mkuu!!
     
  12. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45

    Mkuu, Liverpool, No offence, angalia post # 9
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni kweli moongwe. kamanda umepotea sana, upo mkuu?
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ..ni watu wa angani.
     
Loading...