Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya ya treni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory, Jul 18, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Habari toka dodoma zinasema treni mbili za mizigo zimegongana uso kwa uso asubuhi hii karibu na stesheni ya zuzu nje kidogo nan mji wa dodoma katika reli ya kati.
    Kwa mujibu wa mganga mkuu wa mkoa jumla ya majeruhi saba wamefikishwa hospitali kwa matibabu na hadi sasa mmoja ameshalazwa na wengine wanapata vipimo vya x-ray kabla ya kuamuliwa kama walazwe ama waruhusiwe.
    Hadi sasa chanzo cha ajali hiyo hakijafahamika. Treni moja ilikuw inatoka dodoma kuelekea tabora na ingine ilikuwa inatokea tabora kuelekea dodoma.
     
  2. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Sasa ni mara ya pili kwa Treni kugongana kwa kipindi kifupi sana!!! Isijekuwa ni wizi wa mafuta kama ilivyokuwa mwanzo.
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kuna habari kwenye www.nifahamishe.com isije ikawa mambo yale yale kama ya huyu dereva wa treni ya kwenye nifahamishe.com.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Anyway, tunashukuru kwamba kwa mujibu wa taarifa yako hakuna vifo.
    Lakini vilevile angalau ni treni ya mizigo, ingekuwa ya abiria, nadhani stori ingekuwa tofauti sana na hii.
    Pole nyingi kwa majeruhi.
     
  5. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ina maana siku hizi hakuna mastation master? Inakuwaje treni kugongana!?
     
  6. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Unajua WaTz ni wakaidi na wabishi sana ,sasa inapotokea madereva wa garimoshi wanaona vyombo vyao vinaelekeana kwa mwendo wa kasi ,kila mmoja anafanya ari ya kutokusimama akitegemea mwenziwe ampishe japo njia ni moja,na inakuwa si rahisi kusimamisha michuma hiyo ,mara nyingi wanakuwa na ule msemo wa kukoromea...hasimami mtua apaaa...! na matokeo yake ndio hayo.
     
  7. Grader

    Grader JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    JK unaona hili kwani haya ni madhara ya kubinausisha shirika,kwani baada ya kusoma hili nimemuhadhia jamaa yangu akasema kwa sasa TRL hakuna station master bali huwa simu wanazo treni husika wanawasiliana
     
  8. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Limbani, wewe uko dunia ipi??? Kuna hata siku moja umewahi kusikia kuwa Watanzania wako serious. Hakuna Management ya maana ndani ya TRL, sasa hao mastesheni master watakuwa supervised na nani????
     
  9. Amosam

    Amosam Senior Member

    #9
    Jul 18, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Jamani madereva chondechonde msije mkatumaliza,mnaona hata huyu jamaa kiswahili kinamshinda kuandika kutokana na machungu aliyonayo!
     
Loading...