Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya ya ndege kutokea Tanzania soon

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Feb 12, 2012.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,001
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Kuna kitu kinaclick kwenye akili yangu kila mara kinachoniambia kuwa kunaajali mbaya ya ndege itatokea tz soon, ndani ya miezi sita ijayo.
    Nimejaribu kui-deny hii hali lakini nimeshindwa.

    Naombeni muendelee kuomba na kukemea nami, ili hali hiyo isitokee kwani utakua msiba mkubwa na wenye gharama kwa taifa.
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,120
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    KakaJambazi acha hizo bwana inabidi ukemee sana hiyo hali.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,798
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    sheikha yahaya aliacha wanafunzi wengi sana aisee... hiyo ajali ni ya shirika la ndege la tanzania, au ndege irukayo humu nchini au hata ndege ya mbali bali irukayo anga letu???



    aisee, sheikh yahya annex uko juu
     
  4. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,081
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Njaa tu inakusumbua nadhani ukishiba utaona mambo ya maendeleo yanaclick kwenye akili yako!!! badala ya ajali ya ndege..
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shekhe Yahya kama umeona kutatokea ajali tunakuomba ile ndege tulioambiwa itanunuliwa, walalahoi tutakula nyasi basi naiomba uifanye hiyo ipate ajali mbaya na abiria mashuhuri wafe papo hapo. Itakuwa nafuu kwa Taifa na auheni kwa rasilimali zetu.
     
  6. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,437
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu pole nadhani ni roho ya unabii. Mimi pia nina hali hiyo ila nikipata maono hayo nisipomwambia mtu jambo hilo hutokea. nikisema kwa mtu halitokei.
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi mungu atuepushie mbali..na akuepushie na weye kufikiri *****..
     
  8. L

    Luluka JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana!we pray isijekutokea kweli!achana na hao wanaokwambia eti mfuasi wa sheikh yahaya!that is a freedom of speech!
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,578
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Asenti T.B.JOSHUA...
     
  10. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Uchuro huu. Ngoja tuhesabu miezi, tukiwa bado na uhai tutakukumbusha baada ya miezi sita kwamba huu ni uchuro tu.
     
  11. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,544
    Likes Received: 1,438
    Trophy Points: 280
    Tuombe Mungu hiyo ajali isizihusu ndege za kibiashara za abiria ambazo wengi tunapanda, iihusu ile ndege tuliyolazimishwa KULA NYASI ili inunuliwe.
     
  12. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwenye ndoto yako uliona hii ndege?
    [​IMG]
     
  13. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,001
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Mkuu hata mimi huwa inanitokea sana tu.
     
  14. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu wa hivyo hhayupo siku hizi,Mungu wa sasa amezeeka hana muda wa kutoa taarifa,ushindwe na ulegee!
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,798
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    maskini haishiwi na ndoto!
     
  16. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,714
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Je wewe ndiye yule aliyeko kwenye maandiko au tumsubiri mwingine..?
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,327
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sipendi watabiri! Kuna mmoja alimtabiria Lyatonga kuingia Ikulu
     
  18. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sheitwani
     
  19. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyo ni wa kwako ndo kazeeka.
     
  20. A

    Amanzi15 New Member

    #20
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matapeli wakubwa nyie.
     
Loading...