Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya ya kutisha Iringa asubuhi hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, May 22, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Miili ya wafanyakazi wa barabara Iringa ambao walikufa katika ajali hiyo

    Ubongo ukiwa umertapakaa eneo la ajali

    Mwili wa dereva Taxi ukiwa bado kutolewa
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

    Ajali mbaya imetokea mjini Iringa asubuhi hii na kusababisha vifo vya watu watatu papo hapo huku abiria waliokuwemo katika fuso wakinusurika katika ajali hiyo.

    Mashuhuda waliozungumza na mtandao huu wa www.francisgodwin.blogspot.com wamedai kuwa Taxi hiyo yenye namba za usajili T620 ANE ilikuwa ikitokea Ndiuka ikiwapeleka wafanyakazi wa barabara katika eneo la Tanangozi am,bako ujenzi wa barabara kuu ya Iringa -Mbeya uinaendelea. Hata hivyo kabla ya kufika katika eneo hilo la kituo0 cha Mafuta cha Eso dereva wa Taxi hiyo ambaye alikuwa akitaka kulipita gari jingine lililokuwa mbele yake alishindwa kulipita gari hilo baada ya kukutana uso kwa uso la Fuso yenye namba za usajili T897 AQS ambalo lilikuwa limeshehena magunia ya mpunga .



    Hivyo kutokana na mwendo kasi ambao Fuso hilo lilikuwa likienda nao na mwendo kasi wa Taxi hiyo uwezekano wa kukwepana ulishindikana na hivyo kupelekea fuso hilo kuigonga Taxi hilo na kuipitia kwa juu na kupelekea vifo vya abiria wawili na dereva wa Taxi hiyo papo hapo .


    Jitihada za kuzitoa maiti hizo zinaendelea hadi sasa japo eneo la tukio likiwa limetapakaa ubongo wa maiti hizo za ajali na wasamaria wema wakiendelea kufanya kazi hiyo ya kuzitoa maiti bila ya kutumia kinga yeyote na hivyo idadi kubwa ya wasamaria wema hao waqmeonekana wakiwa wametapakaa damu .
     
  2. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Mbona inatisha,Mungu tusaidie.
     
  3. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dah.......r.i.p marehemu wote...
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Du!Ni ajali mbaya sana hii na inasikitisha sana.
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ujue hawa maiti vichwa vimesagika ndivyo ugongo unaoonekana pale
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mungu awapumzishe kwa amani marehemu wote.Amina
     
  7. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Du. Tanzania hii. Tuendelee kusema ni kazi ya Mungu.
     
  8. m

    maswitule JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    RIP All
     
  9. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,400
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Dahhhhh!!! Mungu nisaidie.
     
  10. idete

    idete Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    RIP .Mungu saidia picha hizi huwezi angalia mara mbili.
     
  11. A

    Aine JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ee Mungu shuka mwenyewe utuponye na ajali hizi, ahsante kwa taarifa candid, inahuzunisha sana yaani jamani huyu shetani ashindwe kabisa, ebu watanzania wenzangu tuungane kwa pamoja kukemea roho za ajali, maana tunechoka kusikia kila siku ajali! ajali!
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    RIP marehemu woote!
     
  13. A

    Aine JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mungu akusaidie wewe tu!
     
  14. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Daaaah! R. I. P.
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    inabidi madereva wa magari yote sijui wapewe semina gani
     
  16. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    nyingine imetokea mwanza eneo la mkolani, gar colora limeingia kwenye uvungu wa semi. ngoja niende polisi mwanza nikachukue picha za gari hilo.

    very sory sana
     
  17. njugilo

    njugilo Member

    #17
    May 22, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    To all drivers THINK B4 you ACT ,Sometimes eyes can't measure the Distance
     
  18. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kama umekaa sana nchi za ughaibuni, ukirudi bongo utaogopa kushika gari barabarani. Kwani hawashiki sheria kabisa, Ukipanda daladala ndo kabisa. Siku hizi wamejitahidi kuthibiti mwendo wa mabasi ya abiaria, kwani wakifika kizuio cha polisi barabarani mapema kabla ya muda unaotakiwa watakuwa na matatizo, hilo limesaidia kupunguza mwendo.
     
  19. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ajali ajali,kila siku ajali unatupotezea maisha ya watanzania wenzetu,hivi wewe ajali ni ibilisi gani wewe?mimi naamini ajali sio neno tu bali ni PEPO LA KUTOA MAUTI!MUNGU AWALAZE PEMA MAREHEMU WOTE,AMEN!
     
  20. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kuna siku mwezi mmoja nilipanda daladala kule temeke sikui wapi yanapounganisha ya kwenda Yombo, daladala moja ilivinja kioo cha nyingine sababu ya kuchomekeana kugombea abiria, mwenzake badala ya kuita polisi alifanya kisasi (retaliation) kwa kufuata na kumkwangua mwenzake. Na akatoroka na hapo wameshalipana hakuna wakumchukulia hatua mwenzake. Uendeshaji bongo balaa, nachagua njia za kupita vinginevyo kibabaja chako kitasukumizwa mtaroni.
     
Loading...