Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya ya Jet Fighter uwanja wa ndege Dar, tumempoteza kamanda mmoja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gama, Oct 23, 2012.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kumetokea jali ya JET FIGHTER, ilikuwa katika mazoezi ya kawaida, ilipotaka kutua ikashindwa kusimama, rubani na msaidizi wake waka opt kuruka, wote walifanikiwa kuruka na viti vyao lakini mmoja parachute haikufunguka ili aweze ku-land safely, amepoteza maisha.

    [TABLE]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndio.Mungu ndie Mlinzi wetu mkuu.Hawa wengne ni geresha.
     
  3. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    habari..,
    Ndege ya kivita ya jwtz imepata ajali baada ya kushindwa kupata thrust(nguvu ya kuruka) leo hii pale 603 aka airwing.

    Ndege hyo ilipangiwa safari ya kwenda ngerengere na ilikua na pilots wawili.., baada ya kushindwa kuruka mapilot waliamua wa-bail out(kuruka kwa miamvuli) mmoja parachute ilifunguka na aliangukia kwenye warehouse,, mwingine lilishindwa kufunguka na aliangukia kwenye lami moja kwa moja.., amefariki on the spot..,

    kwa sasa mkuu wa majeshi anaelekea eneo la tukio..,

    Nitawapa updates zaidi kadri ntakavyozipata..,

    rip makamanda,,
    Mungu ibariki tanzania,

    Source; Moshe Dayan
     
  4. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    tutaweza kwa namna yoyote ile.
     
  5. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kiukweli hatuwezi kwa sababu ya hawa mafsadi wetu na sidhani kama wanawekeza huko manake hata ya wananchi yamewash shinda
     
  6. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    hata hivyo mabomu bado tunayo mengi tu sana sehemu zingine hata hivyo hayo yaliyolipika mbagala ni vibomu tu mibomu ipo bado.
     
  7. Jallen

    Jallen JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 461
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    RIP makamanda wetu
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    :rip: Kamanda Mjeda Pilot
     
  9. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Gama

    Na kama nchi ikishindwa kulinda mipaka yake na raia wake ina cease kuwa a sovereign state...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,468
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    Aah! kwani Taifa stars inapokabidhiwaga bendera, si mnaambiwa watanzania tuwaombee, hata kama hawajafanya trial matches.

    Subiri na wanajeshi nao mtaambiwa muwaombee, bila kujali wanasilaha au la.
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    MiG 21 made in the then USSR in 1954 flying in 2012! Awesome

    [​IMG]
     
  12. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    RIP Kamanda! ila ajali kwa upande wa ndege za JWTZ limekuwa jambo la kuzoeleka sasa,rejea ajali za Arusha(Manyara) na Dodoma miaka miwili iliyopita!
     
  13. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    RIP Brother in Arms
     
  14. M

    Msafwa wa swaya JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Aaaaaaa hilo ni pengo haliwezi zibika leo wala kesho mpaka miaka ipite ndo tutampata mwingne mwenye uwezo kama wa huyu kamanda hayo mandege ndo wanazoa kwenye mafungu hela zinazobaki wanatia mfukon anayepata madhara ni mwingne kabisa..
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Hata adui yako naye anaamini hivohivo....sasa sijui huyo Mungu amlinde nani
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Alazwe pema Kamanda.
    Lakini ndege zenyewe zimejichokea ndio maana zinapata ajali.
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ndege za Zamani hakuna repair wala maintenance za kueleweka
     
  18. J

    John W. Mlacha Verified User

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Even in russia nowdays they dont use these scrapers .. Wtf whith tanzanians? Its big shame.. Bajeti inaenda matumboni ama. I really dont get it
     
  19. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Whatever it is ,is a loss,big loss of life and the jet,may God be a companion to those remaining
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    mh kwa mtindo huu wanaanga wote wagomee kurusha hizo ndege kuukuu
     
Loading...