Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya ya Hiace Jimboni kwa Mwigulu Nchemba.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by S2dak_Jr, Sep 8, 2012.

  1. S2dak_Jr

    S2dak_Jr Senior Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi,

    Muda si mrefu natokea kwenye tukio la ajali ya Hiace iliyopinduka eneo la barabara ya Misigiri-Kiomboi na kusababisha vifo vya watu watatu.

    Baada ya muda wa nusu saa, Mh. Mwigulu alipita eneo la ajali akitokea Kiomboi akiwa na makada wa CCM. Alisimama eneo la tukio huku akirekodi tukio hilo kwa simu yake. Pia alifanya mahojiano na baadhi ya vijana huku akiwarekodi.

    Nitawaletea picha za tukio kwani simu ninayotumia haina uwezo wa kufanya uploading.

    Source: Nilikuwepo kwenye tukio.


    Hiace hiyo hufanya safari kati ya Igunga, Singida na Kiomboi.
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    mheshimiwa ametoa msaada gani kwa wahanga wa tukio hilo!!au kapiga picha na kuondoka!!
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Sasa hapa kwenye kurekodi ndipo raia watajikita zaidi kujadili....twende kazi
     
  4. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,684
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    teh teh the

    Naona ameamua kuishi huko ili alilinde jimbo linaloelekea kutokomea
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Poleni sana wafiwa kwa msiba....:rip:
     
  6. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Poleni sana kwa wafiwa na mungu awajaalie majerui wapone haraka. Tunaomba kuuliza Mwigulu alipofika hapo Alihairisha safari na kwenda kwa majerui wa ajali hiyo Hospitali au aliendelea na safari yake baada ya kuchukua picha na kuhoji wananchi?
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    sasa hizo recording anataka akaombe msaada au.anawachora tu? ndio wabunge wetu. hawa
     
  8. S2dak_Jr

    S2dak_Jr Senior Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Wakati anafika kulikuwa na mwili mmoja wa marehemu. Alimuita ndugu wa huyo marehemu na kuongea nae. Kisha aliingiza mkono mfukoni na kumpa huyo kijana pesa.
     
  9. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hayo ndio makafara yake huyo.
     
  10. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    .....mmmh!
     
  11. S2dak_Jr

    S2dak_Jr Senior Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia alikuwa anaficha uso ikiwa ni kama ishara ya kuogopa.
     
  12. S2dak_Jr

    S2dak_Jr Senior Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Alikuwa anatokea kwenye kikao cha CCM kilichoanza jana. Suala la kafara sina uhakika nalo.
     
  13. Nkanaga

    Nkanaga JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 80
    Pole kwa wafiwa.
     
  14. S2dak_Jr

    S2dak_Jr Senior Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Inawezekana ni kuweka kumbukumbu tu.
     
  15. S2dak_Jr

    S2dak_Jr Senior Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Breki za gari lililopata ajali zilikuwa mbovu, ni engine stopper tu ilikuwa inatumika.

    Ilishawahi kuua mara mbili.

    Dereva wa leo ni mgeni wa barabara na amekimbia.

    Gari ilikaguliwa Check Point ya Misigiri.
     
  16. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    kafara? Why picha na si msaada?
     
  17. S2dak_Jr

    S2dak_Jr Senior Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kina Mama wawili walishuka kutoka kwenye hiyo gari baada ya kugombana na Konda maeneo ya Misigiri.

    Baada ya 2km, ajali hiyo ikatokea.
     
  18. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huogopi kupigwa bomu wakati ukipiga picha kama Daud Mwangoka? Wee hujui akina Mwigulu ni haohao?
     
  19. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,311
    Likes Received: 5,000
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mmoja wa walionusurika? Pole sana kwa kupona katika ajali hiyo mbaya.
     
  20. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni wafiwa!
     
Loading...