Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali Mbaya ya Boda boda Magomeni Morocco GRAPHIC IMAGES

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Sep 10, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mashuhuda wanaseama, dereva wa Boda boda alikuwa anaenda mwendo mkali sana. Hali ndio hii wakuu. Pichani ni derava na abiria wake, R I P. Natanguliza pole kwa Ndugu na Jamaa wa wafiwa.
     
  2. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nilishaiweka hii ikatolewa haraka kwasababu sikutoa warning kwa watakaoifungua, hebu tuone na kwako
     
  3. next

    next JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwa kweli, kama hali imefikia hapa? hatujali maisha yetu wenyewe? basi tuna wakati mbaya kabisa kwa maisha ya mwanadamu.
    nashindwa kusema Mungu awarehemu.
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,449
    Likes Received: 3,444
    Trophy Points: 280
    duh so imeishia wap?
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Hatari na hawa madereva wa boda boda wanachangia uzembe sana. Mungu wape busara ya kuelewa madhara ya uendeshaj mbovu.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Imetokea lini hii ajali?
     
  7. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,103
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    hii mbona ishatoka muda mrefu hapa jamvini
     
  8. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hii picha ya siku nyingi sana, af we mbuzi kwa nini unafanya mambo haya, huwezi kuwa hukujua! mi naona kama unaharibu jukwaa, labda kama ungepeleka chitchat.
     
  9. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Great Thinkers!! Hii Picha Ilipostiwa kwenye Wall ya Member Muda Mrefu wa Wiki tatu zilizopita Kwenye Mtandao Kule 'Uso Kitabu' FaceBook! How can You Say Imetokea Leo Magomeni???:confused2::nono:
     
  10. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii picha imesunguka FB siku nyingi, sasa naona mmeileta na humu!
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,165
    Likes Received: 3,425
    Trophy Points: 280
    picha ya zamani sana hii.!
     
  12. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Si wiki tatu, yan nimeiona picha hii zaidi ya mwaka umepita. Sasa mtu anakuja kusema imetokea leo Magomeni!! Bangi nyingine bana...
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Basi huyu Mbuzi atakuwa na matatizo!
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Atakuwa kachanganya na ugoro huyu.....hii ni aibu kabisa kitu ya mda mrefu afu mtu anakuja kudanganya humu!
     
  15. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Vyombo vya moto vinahitaji heshima ya hali ya juu,hawa madreva kama hawatakuwa makini wataishia ktk ajari kama hizi,napenda usafiri wa treni zaidi angalau unaweza ukisema ni usalama zaidi
     
  16. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Daaaah, JF imevamiwa na watoto, mtu kama huyu kwa akili zake timamu kaamua kuanzisha thread ili hali anajua kwamba ni ya uongo, tunaenda wapi wakuu???

    Halafu inaonekana huyo huyo Mbuzi ndo huyo huyo Quimby_Joel aliye comment chini yake na kuji like.

    Mods msipompiga ban huyu jamaa na accounts zake mbili, naombeni mnipige mimi, otherwise mimi na Mke wangu tunagoma.
     
  17. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani msipande boda boda.
     
  18. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii ndio sera ya Magamba ya kuongeza ajira kwa vijana kumbe ni ajenda ya kuwamaliza vijana kwa kuwa wanajua wakipata akili watawapa shida baadaye.
     
  19. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mbuzi mzee acha uongo kama una chakufanya just log wikiliki ujisomee acha kuokoteza okoteza mapicha ya watu akajifanya umeona kwa macho!ajali hii imetokea tena nje ya Tanzania na sio leo wala jana acha hizo dogo
     
  20. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Na sisi abiria ni watumbafu tu!

    Inakuwaje jamaa unamwzchia anaenda speed 100 wewe upo tu? Kwa nini usimpe masharti kabla hujaanza safari? Mimi huwa nashangaa unamwona jamaa anaendeshwa kwenye pikipiki kama taahira vile. Na sisi tutaisha tumb..ff zetu!!
     
Loading...