Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya ya basi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malolella, May 28, 2012.

  1. M

    Malolella JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna ajali mbaya ya basi imetokea katikati ya Aljaezira na Mikumi. Basi liliacha njia na kuelekea pembeni ambapo limejigeuza na matairi kuwa juu. Majeruhi ni wengi na nimeshuhudia maiti moja ikiwa imefunikwa pembeni mwa barabara. Polisi bado hawajafika eneo la tukio na hapa nipo na majeruhi wanaenda kituo cha polisi mikumi kupata pf3 kwaajili ya kwenda kutibiwa. Basi linaitwa Al-mu(jina gumu). Source mimi mwenyewe nipo kwenye basi la Alsaedy kutoka Mbeya kwenda Dar.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    poleni sana
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    OMG!!!!!! jamani hawa madereva watatumaliza na TBS wasivyojali tena ndio balaa
    rip na poleni majeruhi
     
  4. M

    Mbilimbili Senior Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni wandugu!
     
  5. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    mbona L AL NYINGI SIO ALSHABABU KWELI
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    AJ JAZZERA,aL MUM SIJUI AL NINI AJALI ITAKUWA IMESABABISHWA NA AL KAEDA HIYO

    tupia maphoto mkuu

    POLENI WAASIRIKA
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    itakuwa ni ALIHUSHOOM daa sijui mda wa sadaka umefika!
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,469
    Trophy Points: 280
    Poleni sana ndugu zangu
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jambo serious wewe unawe mambo yasiyokuwa na maana jaribu kufikiri kabla ya kutenda!
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Poleni mliopata ajali Mungu atawaponya mapema mrudi kuja kuipigania Tz
     
  11. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Pole kwa waliowapoteza wapendwa wao.Majeruhi nawaombeni mpone haraka
     
  12. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Poleni sana wote waliohusika kwa namna moja ama nyingine na ajali hiyo!
     
  13. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    poleni!
     
  14. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    poleni kwa wote waliokutwa na huu mkasa, maeneo kama hayo inahitajika helicopter kuwahaisha majeruhi ktk hospitali kubwa.
     
  15. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Poleni sana majeruhi

    RIP marehemu wote.

    Poleni sana ndugu wa marehemu.


    Hawa madereva watatumaliza, inabidi ibadilishwe sheria kwa madereva.

    Isiwe tena kifungo, bali wanyongwe hadharani itakuwa fundisho.



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  16. M

    Malolella JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tumewapa lift majeruhi mpaka k2o cha polisi na wameshaenda kutibiwa. Ile sehemu ina mteremko mkali then hakuna netwk.
     
  17. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Hizi ajali sasa too much! Tuamini kwamba Mungu kapanga au? Nakumbuka miaka ya nyuma kidogo tukisafiri, watu walikua wanauliza dereva wa basi husika mtu analosafiri nalo,unakuta ni mzee wa makamo na Kaunda suti yake yake! Siku hizi pale Ubungo ukiulizia dereva unaambiwa 'Dogo flan'..halafu anakuja na chupa ya maji baridiii! Kumbuka saa kumi na mbili hiyo asubuhi! Dereva huyu kaingia jana toka Mwanza saa 4 usiku! Tutegemee nini?
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kwa watumiaji wa njia kuu ya Iringa - Moro mtakua mnajua hicho kipande alichokitaja mdau jinsi kinavyovutia kufanya makamuzi, nadhani dereva atakuwa alijiachia ile mbaya...
    Mungu tusaidie waja wako maana nchi hii kila letu siye baya...lol!
     
  19. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 80
    Poleni
     
  20. h

    herimimi Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni sana wote mlioumia.
     
Loading...