Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya tena mbaya mataa ya ubungo...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Greater thinker, Dec 20, 2011.

  1. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ni ajali ya kutisha imetokea sasa hivi kati ya fuso na bajaji,fuso lipo meng'e meng'e dereva na watu wawili wamepoteza maisha,ila bajaji imevunjika taa tu yoo
     
  2. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    unaota dogo!
     
  3. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jamani utani mwingne!!!!!!!!
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Akil imejaa
    tope la mvua za leo
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hilo fuso liingia mtaroni nini? Kama upo eneo ajali ilipotokea weka picha basi.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mimi nilishaapa sitokuja kuvuta bangi maishani
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    maeneo gani mbona umecharuka hivyo?watu wangapi wamepona wangapi wamekufa?
     
  8. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kama huvuti bas sukuma yoo
     
  9. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siku nyingine ukikosa usingizi kunywa Valium utalala tu, sio kuja kutupumzikia hapa!
     
  10. Sajunne

    Sajunne Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Inaonekana mvua iliyonyesha jana imekudatisha wewe+ ulivyo haha juu ya paa lenu. I think umeranduka, kunywa azam colla ya baridi may be ukapata usingizi.
     
  11. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    Na wewe?
     
  12. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Great thinker...Gud
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    umeacha bhange?
     
  14. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Yo ipo poa ila wale watu unaosema wamekufa bado wapo hai ila walikuwa wana hojiwa na waandishi.mmoja anasema yeye ni mzima kabisa ila alipata shock baada ya kugundua kwamba ajari imesababisha upotevu wa kipisi cha bhange alicho kuwa kakihifadhi ndan ya mfuko wa koti lake.
     
  15. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Uchizi sio lazima uokote makopo!
     
  16. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    we great thinker?
     
  17. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Naweka utani pembeni,mimi nimewahi kushuhudia mzinga bajaj vs Mark 2.Mark II iliharibika vibaya sana maeneo ya mbele wakati bajaj ilianguka tu pembeni na kupasuka taa moja ya mbele.
     
  18. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    teh teh teh teh teeeh, hata aliyelipoti alikuwa kwenye ajali tena kwenye fuso hivi sasa analipoti kutoka kuzimu. Haaaah haaaaaah haaaaah!
     
  19. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Watu hebu acheni kuwa serious kama vile mpo kwenye jukwaa la siasa au mpo kwenye jukwaa la katiba.

    Hazmuoni kama ameweka kwenye jukwaa la utani na at the end of the day post hiyo ni utani?

    Kabla hamjakurupuka kuponda post za watu angalia kwanza upo jukwaa gani.
     
  20. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    no comments!
     
Loading...