Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ajali mbaya tegeta

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lady G, Jun 21, 2012.

  1. L

    Lady G JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani, napita hapa tegeta kuna ajali mbaya imetokea, inasemekana watu 5 wamepoteza maisha hapo2, lori la mchanga limegonga sehemu ya baa na kuua. Mwenye habari zaidi tafadhali.
     
  2. k

    kaeso JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
Loading...