Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya njia panda ya Himo, yaua watu 3 papo hapo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, May 4, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ajali mbaya imeripotiwa kutokea Mkoani Kilimanjaro njia panda ya Himo na watu watatu kupoteza maisha.

    Sijajua chanzo vizuri ila chanzo kinasema hakika ilikuwa ajali mbaya sana
    Nikaona nibandike humu JAMVINI kwa anayejua vema atujuze ilivyokuwa!

    Marehemu wote MUNGU awalaze kwa AMANI yake!
    Amen!
    Source: Radio One Fm!
     
  2. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    wafanyakazi wa tigo watatu wamekufa.... ajali gari tatu.... ya tigo mawili na fuso
    ...... majeruhi wapo hsptl...hali zao sio nzuri...... chanzo mwendo kasi huku wakishindana....
     
  3. n

    ngarambe Senior Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi mungu awapumzishe kwa amani. Amina
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Duh! Ama kweli ni ajali mbaya jamani!

    Majeruhi na MUNGU akawajaze afya njema na wapone mapema jamani!

    Ajali hizi cjui zitaisha lini!
     
  5. s

    sakwera samora New Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huku kuwa na haraka kuliko upesi ni chanzo kikuu cha ajali hizi! lazima tubadilike jamani!
     
Loading...