Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya morogoro mabasi matatu na lori moja yapinduka.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kurunzi, Aug 10, 2012.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nipo eneo la makuda kihonda Morogoro ambapo kunàjali ya mabasi matatu Shabiby, Sumry na Alis na lory moja.

    Kumekuwa na foleni kubwa sana kwani magari ya kutoka dodoma na yanayotoka dar hayapiti.

    Kwamujibu wa mashuhuda kumekuwa na majeruhi kadhaa.
     
  2. Mgariga

    Mgariga Senior Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ajali kibao leo cjui vipi: 1. Wami mabasi ya kenya yalikua yanakuja dsm na malaori ya mafuta 2. Hapo kabla hujafika chalinze ukitokea dsm kuna bonge la ajali ya taker la mafuta 3. Kuna basi liliungua moto likienda mtwara jana au juzi 3. Sabeni iliyoua 17 juzi sasa wasema tena kuna nyingine...... Tujisahihishe.........
     
  3. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    pole kwa majeruhi wote,na wapone haraka
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Poleni majeruhi........... poleni wafiwa kama wapo
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ....aisee, mbona ngumu kumeza hii...
    ...poleni wote...
     
  6. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 1,381
    Trophy Points: 280
    duh! hizi ajali sasa too much! majeruhi wapone haraka marehemu wapumzike kwa amani!
     
  7. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    poleni sana majeruhi na ndugu wa majeruhi
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ize teka kantri
    poleni wahanga
     
  9. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 763
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    kuna haja ya kutazama vizuri biashara hii ya magari. kuanzia mkataba wa tajiri na dereva jinsi gari linavyofanyiwa matengenezo makubwa na madogo mfano magari mengi hayazingatii kubadilisha mataili kulingana na kilomita wanaangalia kama taili halina kipara basi liko poa. kingine hata upimaji wa upepo si wa mara kwa mara fikiria gari linatembea zaidi ya km 500 na hakuna kupima upepo katikati.
    madereva wengine hawana mikataba hivyo wanendesha kama day waka sasa hapa ni tatizo sidhani kama mtu hana fedha za kutosha anaweza kufanya kazi vizuri.
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Na hapa buguruni rozana daladala imeteketea jana!
     
Loading...