Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya mlandizi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Adolph, Apr 29, 2012.

  1. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kumetokea ajali mbaya karibu na eneo alilopata ajali regia mtema ambapo coaster yenye abiria iliyokua inatoka mlandizi kwenda moro imegongana na lori la mafuta.watu watano wamefariki na majeruhi wanakimbizwa tumbi
     
  2. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,556
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Dah pole zao
     
  3. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wote waliofariki R.I.P
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duuh na hii hali ya hewa inafanya wababa wengi haswa Madereva kukimbiza Magari sijui wanawahi wapi?
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,434
    Trophy Points: 280
    CAG na taarifa yake
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mungu wangu ajali mbona zinatumaliza waTz Mungu tunusuru ktk hili janga jingine
     
  7. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Mweeh! Hilo eneo linatakiwa lifanyiwe upanuzi mkubwa kama alivyoshauri padri karugendo kwenye makala yake baada ya kifo cha Mh regia.
     
  8. e

    edwin m.mulokozi New Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S-heart-2:God bless our life for no body knows when will it be ?
     
  9. Babjaj

    Babjaj Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    :dizzy: Ooooh Adolph poleni sana kwa tukio hilo:dizzy:
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Poleni wahanga wote.
     
  11. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,327
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Tatizoni bara bara au Maderevu wetu ni vilaza? Hayo mambo yataisha lini
     
  12. M

    Mkaka Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuh R.I.P. kwa wote waliokufa. Mungu Awape uponaji wa haraka majeruhi wote.
     
  13. S

    SKIDDO New Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole kwa kila mwana jamii atakayeguswa na misiba hiyo popote alipo. Mungu ailaze pema miili ya marehemu wote na kuwapa kupona haraka majeruhi wote.
     
  14. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mkazi wa mlandizi hilo eneo lami yake ni mbovu ina mabonde pale chini ya kituo cha polisi mpaka ruvu darajani. RIP wote waliotangulia na majerui wote waponywe.
     
  15. n

    ngarambe Senior Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Da,,,,,,, pia nilikua nimekaa ndani gafla nikaskia kelele barabarani mida ya saa moja kumbe ajali ya pikipiki wao wameumia tu sana,,,,,, da! Waliopoteza maisha wapumzike kwa amani. Tuwe makini ktk vyombo hivi vya moto. Very dangerous
     
  16. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Hilo eneo kuanzia mlandizi hadi chalinze ni baya sana!! Watu wengi wamekufa, watu wanasubiri hadi danida watoe msaada!! Duh sasa sisi watanzania kwa nini tunalipa kodi? Waziri ananunu nyumba $ 410,000!! Hakuna wa kumuuliza katoa wapi? Je barabara itajengeka?
     
  17. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Tatizo kubwa bado naliona kwa madereva wetu, coaster dar-moro means anapita barabara hiyo karibia siku zote,anaielewa vzuri ilivo,kwann asichukue tahadhari? anyway madereva wengi including huyo wa tanker pia hawafuati alama za barabarani ambazo nyingiwazo pia zishaondolewa na wauza chuma chakavu
     
  18. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,449
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nawatakia moyo wa subira wafiwa na uponyaji kwa majeruhi.
     
Loading...