Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali Mbaya maeneo ya TSN Mikocheni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlachake, Oct 16, 2012.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Nimepita maeneo haya asubuhi kuna Dala dala limegongana na Landrover 110 ya Jeshi, Naona miili tu inatolewa kwenye Landrover ya Jeshi.

    So hurting.
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    dah! poleni inamaana wamekufa ama wamejeruhiwa?
     
  3. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Duh! Watakuwa wamewaaga wake,watoto na waume zao kuwa "tutaonana jioni eeh" rip walio poteza uhai.
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,553
    Likes Received: 6,180
    Trophy Points: 280
    Inapotokea ajali, a side watcher anaweza tuu tuu kuona miili ikitolewa na sio kuthibitisha uhai!. hata kama unaona immovable body, bado huruhusiwi kuthibitisha kifo!.

    Poleni kwa wahanga wa ajali hiyo.
    Mtoa taarifa alipaswa asimame japo for few minutes ili atupe more detailed info.
    Any way thanks kwa info!.
    P.
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,553
    Likes Received: 6,180
    Trophy Points: 280
    Ajali imetokea, shuhuda kaona miili ikiokolewa, hili la vifo limetokea wapi mpaka mnaleta na rip?!. Sometimes wajameni, tuacheni uchuro!.
    P.
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mkuu jana nilikuona kwa mbali ukiwa umefunga mkono! Umeumia AMA shemeji alikupa kichapo?
     
  7. atubariki

    atubariki JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    poleni sana wahanga
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,553
    Likes Received: 6,180
    Trophy Points: 280
    , nilipata ajali hii , mkono ukapata Brachial plexus injury kwa sasa naendelea na physiotherapy!.
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Mwanajeshi mmoja kafariki papo hapo, dereva wa daladala kakatika miguu, na wanajeshi wengine wamejeruhiwa vibaya.
    Sababu ya ajali ni kutanua kwa daladala iliyokuwa ikitokea Kawe na kugongana uso kwa uso na Landrover ya jeshi.
    Injini ya Landrover imezama kiasi cha kuvivunja vunja viti vya mbele yaani dereva na abiria wa kushoto yake.

    Source: Bonge wa PB
     
  10. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Confirmed: Only one person died on the spot others badly Injired!!

    Source: Clouds FM, Bonge.
     
  11. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    dereva wa daladala kakatika miguu yote hapohapo
     
  12. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Nimepita hapo siyo muda ila sijasimama, ni ajali mbaya kweli kuishuhudia asubuhi asubuhi hii
     
  13. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Wafikishie pole zangu nyingi na kwa waliobaki Mungu awape kupona haraka. AMINA.
     
  14. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,553
    Likes Received: 6,180
    Trophy Points: 280
    Thanks for update.
     
  15. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,553
    Likes Received: 6,180
    Trophy Points: 280
    Mlachake, uptade 1st post with this
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Pole tena pasco.
    Ninefurahi umejibu kwa ujasiri. Inshaallah Mungu atakuponya.
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Huwa nawashangaa watu wenye tabia kama yako. When i was a kid niliambiwa its rude to ask such questions. Najijutia kuwa hata wanao watakuwa na tabia hizi hizi. Pole sana.
     
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kasema 'miili' mama, ujue is a different story
     
  19. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,553
    Likes Received: 6,180
    Trophy Points: 280
    Always niko open, nothing to hide!.
     
  20. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,773
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Nawatakia afya njema wale wote waliopata adha kwenye hili tukio.
     
Loading...