Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya leo barabara ya Dar-Moro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kimunyesam, Oct 14, 2012.

  1. k

    kimunyesam Senior Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 154
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Nimepita barabara ya dar-moro ajali ya lori la mafuta na gari kubwa la sogea satom ijengayo barabara ya songea nantumbo roli limebeba mtambo yote mawili yameteketea moto huku lori jingine la tatu likipinduka vibaya!nimebahatisha picha moja huku nikiendesha gari kwani traffic police very busy arround that was today morning.no anymore info!
     
  2. k

    kalekela Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tupia hiyo picha mkuu ili tujione kilichojili.
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Tangu asubuhi ndo unaleta saiz, hata watu wa kuokelewa si wanapotea kabisa, bora tu ungekaa nalo moyoni. Hata hiyo picha hadi tukuombe uibandike.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mh! Mungu atuepushe na hizi ajali
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duh! Hz ajali mpaka lini jamani?
    Bwana wa Majeshi usitupite!
     
  6. by default

    by default JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu jaribu kupata dondoo usikurupuke ayo malori yaligongana jana ndio yakawaka moto lile lile kontena lililoanguka jamaa alikuwa anakuja speed alipoona moto break zikagoma,dreva ikabidi alipeleke porini kukwepa moto.in short ajali imetokea jumamosi mida ya 10am.swali fire extinguisher zinafaida gani katika magari kama ajali za moto zipo nying kwa sababu maeneo ya mikumi kwenye zile bumps kubwa kuna body la basi lililoteketea kwa moto limetelekezwa kando ya barabara
     
  7. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160

    LiverpoolFC kuna mengi yanasemwa kuwa yule chekacheka katoa damu za watu kwa lusifa ili iwe sadaka. Otherwise it can't be daily ajali.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Eneo gani mkuu maana natokea moro kwenda dar na sasa nipo chalinze sijaona ?
     
Loading...