Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya kwa mbonde kibaha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiumbo, Mar 3, 2012.

  1. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ajali imetokea maeneo ya kwa mbonde baina ya coasta mbili za abiria jioni hii. Takribani watu zaidi 10 wamekufa palepale maiti na damu nyingh sana. Nimeshuhudia.
     
  2. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    costa iliyokuwa ikitoka moro kwenda dar paa lake lote limefumulia na ndio maiti nyingi zilipotolewa na kupelekwa tumbi.nitawajuza zaidi.
     
  3. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni kweli.
    Wanasema gari zote ni za Mlandizi-Dar. Moja ni Isuzu Journey nyeupe hivi na nyingine ni Toyota Coaster rangi ya "damu ya mzee". Moja ilikuwa inatokea Dar na nyenzake inatokea Mlandizi. Zimegongana uso kwa uso. Coaster ndiyo imefumuka zaidi.

    Ni ajali mbaya kwa kweli. Ukiona hamu ya kusafiri inakatika.
     
  4. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mungu awapunzishe waliofariki na hawa onyeshe haraka walijeluhiwa..inshallah
     
  5. MzungukoMnangani

    MzungukoMnangani JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 302
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    May souls rest in peace!
     
  6. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wananchi wa Tanzania wanapoteza maisha kila siku katika barabara zetu kwa sababu ya uwembamba wa barabara. Kinachosikitisha ni kwamba hakuna jitihada zinazoonekana zaidi ya kuchora nyumba kwa Alama X, za kutuepusha na dhahama hii. Naendelea kuamini kwamba tunahitaji mabadiliko ya uongozi wa kisiasa nchini. Wazee wanavurunda kwa kufanya kazi kwa mazoea na kujuana.
     
  7. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Habari ya kusikitisha hii. Nawapa pole wafiwa wote.
     
  8. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Pole sana wale wote waliofikwa na msiba Mwenyezi Mungu azilaze roho za marehemu mahali pema peponi. Amen.
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inasikitisha sana! Mind you, ajali hizi hazisababishwi na ufinyu wa bara bara ila tabia yetu ya kutokufuata sheria na rushwa kubwa iliyojaa kila sehemu! Hata Ulaya pamoja na kuwa na bara bara nyingi nzuri, lakini kuna zingine finyu sana na magari yanapishana ila ni nadra sana kuwa na ajali za aina hii tena magari ni mengi zaidi kuliko bongo! Ishu kubwa hapa ni sheria kufuatwa na rushwa kwa polisi wa usalama bara barani!
     
  10. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    RIP. Tanroads wanatakiwa wajitathmini upya katika ujenzi wa barabara kwani kimsingi ni nyembamba mmno, lakini na sisi wenyewe madereva hatuko makini katika uendeshaji wa magari, mimi naamini pamoja na ubovu wa barabara zetu hawa jamaa wa Tanroad wameweka alama za barabarani sawia kabisa,
     
  11. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mungu itazame Tanzania R.I.P marehemu wote
     
  12. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Pole kwa majeruhi, na waliotangulia mbele ya haki Mungu awarehemu.
     
  13. s

    sugi JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hivi huwa mnashindana kuwa wa kwanza kukomenti?nn hicho sasa?
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mwenyenzi MUNGU mwenye mamlaka Mbinguni na Duniani naomba usitusahau waja wako Mungu wangu!

    Sisi ni wakosefu kila muda lakini MUNGU wangu ukaturehemu
    Nakuomba MUNGU utuzidishie Malaika wako ktk ulinzi wetu Mungu wetu,NAENDA KINYUME KBS NA MWOVU SHETANI YA KWMB HANA MAMLAKA KWA WATU WAKO MUNGU WETU!
    Mungu nitakutaja popote pale niwapo kwani nipo kwa mamlaka yako.

    Tulinde hata wengine tuliohai muda huu kwn hakika ni Mapenzi yako ndiyo mana tupo!
    Walinde hata wale wote waliokufa na wawe ktk Bwana!

    MUNGU! Hata majeruhi waliopo wape nguvu na wakukumbuke MUNGU WETU! Ni hayo tu ktk jina la mwanao YESU KIRSTO aliyefia msalabani kwa ajili yetu!

    Aaaaaamen!

    Na wote waliotangulia mbele ya haki nasema Rest In Peace for all!
     
  15. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ni kweli barabara zetu ni nyembamba,lakini madereva wakifuata sheria tulizonazo pamoja na uwembamba wa barabara bado ajali zingepungua sana,tatizo kubwa la nchi yeyu ni utii wa sheria na wale waliopewa dhamana ya kulinda sheria wao wanakula rushwa tu hiyo ni miradi yao ya kuwatajirisha. Watanzania tujifunze kutii sheria bila kushurutishwa hakika itapunguza sana ajali za barabarani.
     
  16. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sijui yataisha lini haya...
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watz tutaendelea mpaka lini kupoza maisha yetu kwa ajali za kizembe kila siku? Hatua ipi ya serikali ambayo washachukua na ikaonyesha mafanikio? Serikali yenyewe haioni imekuwa ikishindwa kwa kila kitu? Niwakati sasa wa serikali kuamua kuwaachia wenyekuweza kutuongoza watz, jk upo hapo mkuu?
     
  18. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mtangazaji wa habari hii radio one alisema 'mabasi mawili ya abiria yaliweza kugongana uso kwa uso' huwa nakereka sana na watangazaji wa aina hii, kuweza kugongana maana yake nini!!!!

    kauli zingine za watangazaji wa redio ambazo hunikera ni kama na ifuatavyo:

    hali ya sintofahamu
    mimi kama mimi
    lisaa limoja nk.
    samahanikwa kutoka nje ya mada na poleni wahanga wote.
     
  19. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Munu azilaze roho za marehemu wote panapostahili
     
  20. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani ni vizuri tuelezana ukweli, hizi ajali nyingi ni uzembe wa kutofuata sheria za barabarani. Pamoja na wembamba wa barabara zetu, kama kila mtumiaji wa barabara (pamoja na watembea kwa miguu) angefuata taratibu maafa mengi yasingetokea.
     
Loading...