Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AJALI mbaya KIMARA MWISHO,

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MBUFYA, Sep 8, 2012.

  1. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Imetokea ajali mbaya hapa kimara mwisho mda huu, inahusicha GARI AINA YA PRADO, LIMEGONGANA NA KENTA.

    SUBIRI UPDATES
     
  2. salito

    salito JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna waliofariki?
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,470
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    Hata kipicha au rangi ya hiyo prado au plate number
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,656
    Trophy Points: 280
    du! salito lugha gani hii mkuu, ungevisha nguo swali lako i.e vipi hali ya gari (prado) na hali ya abiria wa pande zote mbili au wapitanjia!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. cement

    cement JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kiongozi kakimbilia kuanzisha uzi wakati hana data!
    Kilichotokea ni ajali ya Landcruiser Vx namba T 283 BUP rangi ya silver na Mitsubishi canter bahati mbaya hadi prate number hazikuonekana likiwa limebaba mifuko cement (kama jina langu)ajali imetokea maeneo ya shell ya oryxy hii ni uso kwa uso hali ya canter naona ni scrupper tu na Landcuiser pale mbele haifai kabisa na dereva yuko kwenye hali mbaya kwani mkono wa kulia umesagika wote na abiria wa upande wa kushoto alikuwa mwanamke nae pia yuko hoi wamekimbizwa hospitalini!na dereva canter kakimbia hajulikani alipo ntawapa picha baadae kidogo

    Heshima mbele!
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    poleni sana na mliofikwa na janga hili natumaini mtapata matibabu ya haraka. hili eneo barabara inatengenezwa sisi juzi dereva katupitisha upande usio wetu ikabidi tuwe wakali maana ilikuwa balaa!!!
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Sasa uso kwa uso inakuwaje na hiyo ni double road jamani? Waswahili wagumu sana nao! Pole yao majeruhi
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Itakuwa chadema hao wamesababisha hiyo ajali
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha haaaaaaaa!!!!
     
  10. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Poleni majerui na wakazi wote wa kimara na viunga vyake

    kweli heshima mbele
     
  11. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Eti enh!?? Ngoja tuwaambie kina mafilili na zoba (aka Zomba)
     
  12. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    gari ndogo ilikuwa inatokea sheli na kuingia barabarani bila umakini, ndipo ajali hiyo ikatokea
     
  13. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Huyu mshikaji free-mason we unapenda kuona wenzako wamekufa dah!
     
  14. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jamani mimi huwa najiuliza hivi kuna mtu alishawahi kushuhudia ajali nzuri???
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    why KIMARA JAMANIIII,,,MOROGORO RODI HUWA HAILALI NJAA ATI,,
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hakuna mdau,,,,hata habar ya mwangosi,,,,baadhi ya vyombo vya habar vinaripot kwa kusema'AMEUAWA KINYAMA'
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wikendi leo,,,,,,,,,,
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mtoa mada alisema ataweke
     
  19. fademark

    fademark Member

    #19
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeona 'highlights' taarifa ya habari channel 10... updates kaka.. pics!!
     
Loading...