Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya Kibamba - Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Invisible, Mar 25, 2010.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kuna daladala imegongwa na Lory la mafuta muda si mrefu eneo la Kibamba - Morogoro Rd, Dar es Salaam.

    Zimamoto wameelekea eneo la tukio kuzima moto. Taarifa zaidi naamini zitafuata

    Kutoka Global Publishers
    ==========================

    [​IMG]


    ONYO PICHA HIZI SI NZURI KABISA



    Leo majira ya saa kumi na nusu alfajiri, lori lenye namba za usajili T 189 ABP na tela lake lenye namba za usajili T 192 ABP lililokuwa limebeba mafuta kutokea jijini Dar es Salaam kuelekea Kibaha Pwani, limepata ajali mbaya na kuliangukia basi dogo la abiria (Hiace) lenye namba za usajili T 615 AJW katika eneo la Kibamba CCM, nje kidogo ya jiji la Dar es Salaam, na kusababisha basi hilo dogo kupondeka vibaya.

    Ajali hiyo ya kutisha imesababisha vifo vya watu 7 waliokuwa ndani ya basi dogo, baada ya lori hilo kulilalia basi hilo lililokuwa likitokea Kibamba kwenda Ubungo. Akiongea na mwandishi wetu aliyefika eneo tukio, Kamanda Mkuu wa kikosi cha Usalama barabarani, Mohamed Mpinga , alisema kuwa basi hilo dogo aina ya Hiace lilikuwa na abiria saba ambao wote wamefariki dunia, na kati ya maiti hizo, ni maiti mbili tu ndizo zilizoweza kutolewa hadi muda huu tena zikiwa vipandevipande.

    Katika maiti hizo zilizotolewa, moja ni ya mwanamke ambae hakuweza kutambuliwa kwa wakati ule na na mwanaume aliyetambuliwa kwa jina la Shukuru Hussein, maarufu kama Kibwetere, mkazi wa Kibamba. Aidha Kamanda Mpinga aliongeza kuwa bado utaratibu unaendelea kwa kuwa lori lilikuwa limejaza mafuta hivyo imeleta ugumu katika utoaji hadi mzigo wote utakapoisha na kuweza kufanya utaratibu wa utoaji.

    Kamanda Mpinga aliweza kumtaja dereva wa lori ambaye amekimbia mara baada ya tukio hilo kutokea kuwa ni Kudura Adam na mmiliki wa Lori hilo ametambuliwa kwa jina la Mahamudu Mohamed.

    Hata hivyo baada ya ndugu wa mmiliki wa Hiace kupatikana na kudai mwenyewe yuko Mkoani Kilimanjaro, walisema kuwa mmiliki huyo anaitwa Selemani Khalfan na Hiace yake huwa inalala Ubungo Kibo maeneo ya Rombo na kumtaja Dereva wa Hiace hiyo kwa jina moja kuwa ni Seif na Kondakta wake Faraji Ismail Kalama ambao mpaka sasa bado maiti zao hazijatolewa eneo la ajali.

    [​IMG]
    ...lori likiwa limeangukia hiace ikiwa kama chapati..

    [​IMG]
    ...mwili ukiwa umenasa kwenye gari hilo

    [​IMG]
    ...waokoaji wakiangalia jinsi ya kunasua hiace lililo chini ya lori

    [​IMG]
    ...sura ya mbele ya lori hilo

    [​IMG]
    ...sura ya ajali hiyo nyuma ya lori...angalia jinsi hiace ilivyo!

    [​IMG]
    ...mwili wa mtu anayedhaniwa kuwa kondakta wa daladala hilo

    [​IMG]
    ...wana wa usalama eneo la tukio

    [​IMG]
    ...mashuhuda wa ajali

    [​IMG]
    ..mzee Hussein Mwagilo akilia kwa uchungu baada ya mwanae kufa katika ajali hiyo na kupatikana kipande cha mwili tu. mwanae alikuwa akijulikana kwa jina maarufu la Kibwetere au Shukuru Hussein

    [​IMG]
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    thnx
    kaka tupen kinachoendelea
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kunasemekana kutokea vifo vingi... Hili ni jambo la kusikitisha, idadi ya waliokufa ikipatikana nitakufahamisheni
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Bad news kwakweli asubuhi yote hii jamani. MUNGU tuepushe na janga hili. Poleni wote mlioathirika na ajali hii. Asante Invisible
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mmmh jamani mambo yameanza tena tulikuwa tumetulia kusikia hizi ajali
    Kuna nini jamani ..? inaumiza sana
     
  6. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Ooh!! My GOD.
     
  7. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    duh. Mungu atunusuru na haya masahibu. Naomba kuuliza: kwa nini serikali isifanye hiyo barabara kuwa 'double road'? barabara ni nyembamba na haitoi 'room' ya kuovateki na mengine yanayofanana na hayo. Nyingi ya Barabara za Tanzania zimekaa kijima jima na haziendani na kukidhi ongezeko la watu na magari.
     
  8. L

    Lukwangule Senior Member

    #8
    Mar 25, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ka rahisi vile! sasa mathaklani lori limelalia kipanya unafanyaje ni udogo wa barabara au bad driving
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,477
    Trophy Points: 280
    Duh.. hawa zimamoto wanatoka wapi?
     
  10. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #10
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Taarifa ni kuwa daladala halikuwaka moto, liliwahiwa... Kwa sasa wanapunguza mafuta kwenye lori ili kuanza kunasua miili ya marehemu iliyonasa kwenye daladala ambalo limelaliwa na lori hilo.

    Fire wapo eneo la tukio na polisi wanaendelea kutoa ushirikiano
     
  11. RR

    RR JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kama saa 1:40 nilipishana na gari la fire likienda pande za huko!
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nadhani hawakuwa mbali, haiwezekani wawahi hivi kwenda Kibamba... Ajali imetokea nadhani dakika kama 50 zilizopita, lakini kwakuwa imehusisha gari la mafuta ni muhimu kwao kuwepo eneo la tukio haraka iwezekanavyo
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Majonzi
     
  14. RR

    RR JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Nilipishana na gari la fire ubungo!
     
  15. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kuna jamaa hapa ofisini ameiona hiyo wakati anapita eneo la tukio anasema hakuna mtu anaweza kutoka mzima. Kwa kawaidia daladala linabeba watu zaidi ya 30 hadi 40 mida na asubuhi - My GOD.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni kweli kabisa kuna ajali mbaya sana kibamba. daladala lilikua limeanzia safari zake kibamba limekutana na zahma karibu na KKKT ; nskia hali ni mbaya yana na watu wengi wameharibiwa vibaya sana kiasi kwamba maiti nyingine zinatoka kwa vipandevipande!!!

    walio kwenye tukio wanasema kibamba hawajaona kitu kama hicho labda miaka mingi iliyopita... kibaya zaidi ni kwamba basi limeanzia hapo kwahiyo wengi wa marehemu wametokea si mbali na tukio la ajali!!!

    Ni very sad day kwa wakazi wa kiibamba
     
  17. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    very sad...tutalia kwa ajili ya ajali mpaka lini?????
     
  18. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nawapa pole waliopatwa na ajali hii.
    Naona maajali yamezidi sana, sijui tutoe visingizio gani, labda ndiyo wakati wa mavuno ya shetani. na sasa nimeahirisha safari yangu wakati wa Pasaka. nitakaa home.
     
  19. j

    jubilant JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 236
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Ajali ya kusikitisha hapa kwetu kibamba leo asubuhi saa 12
    Hiace namba T615 AJW linalojimuvuzisha kutoka Ubungo Kwenda Mlandizi limegongana Uso kwa uso na Scania Tanker lenye Diesel no T192ABP na kutumbukia mtaroni..scania imeandika (yarabi iwe salama) kwa macho yangu nimeona maiti zisizopungua saba kwenye hiace na scania imeilalia hiace kabisa yaani scania ino juu hiace ico chini hata kuokoa haiwezekani..na sidhani kama kuna mtu atakuwa amepona ila kwenye scania dereva na konda anaweza akawa amepona..
    sikuwa na kamera ya kufotoa ningeweka picha


    Mpaka natoka eneo la tukio saa 7:45 am watu wa uokoaji hawajafika
    ila polisi wamedhibiti ulinzi vizuri sana
     
  20. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Watu wengi wanahofiwa kupoteza maisha katika ajali iliyotokea leo huko Kibamba nje kidogo ya Jiji la Dar es Salaam. Ajali hiyo imehusisha lori la mafuta ambalo limeangukia daladala aina ya Hiace na kuliponda kama chapati. kazi ya kuchomoa maiti inaendelea. Watu wamekuwa wakidoa miguu na mikono na vipande vingine vya mwili katika daladala hilo.
     
Loading...