Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya Kawe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Dec 5, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    kuna ajali mbaya imetokea Tank bovu.

    Magari mawili madogo yamegongana na kuharibika sana. Cha ajabu aliye sababisha ajali alikimbia bila kujua kuwa gari lake limepata pancha tairi zote za mbele, alivyofika kama hatua ishirini pumzi zote zikaisha. akapaki pembeni ili akimbie kwa miguu, ile anatoka na kuanza kukimbia wapita njia wakamkamata kama gaddaf na kumrudisha akatoe maelezo.

    Mia
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    do!poleni sana kuna watu wamekufa?
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mpeni pole
     
  4. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu iweke vizuri kidogo, aina ya magari, hali za majeruhi kama wapo...nk!
     
  5. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Tupe More Updates na Picha!! Haya Yanayotukumba ni tatizo la Watu Kuletewa Leseni Nyumbani!!! some of Drivers They dont have the skills
     
  6. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Picha please!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Update pls.
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nimepita hapo muda mfupi uliopita ...

    Siyo ajali mbaya wala kitu gani - Ni madereva wawili wameamka na "hang-over" wakagongana katikati ya barabara - karibu na BP Mbezi Tanki Bovu..

    Escudo na NADIA!

    Hakuna mtu aliyekufa wala kujeruhiwa!
     
  9. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kweli miaka 50 ya uhuru imetefikisha mbali, Enzi zetu taarifa kama hii unaiskia baada ya wk tatu... leo unaipta within 5 minits ..Na ..Zaidi ... unaombwa kuweaka Picha ... Rahaaa kwelikweli ...!!

    Poleni wote mliopatwa na ajali!!
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Poleni wote waliopatwa na ajali! Cha zaidi kuweni makini wakati wote barabarani.
     
  11. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Itakuwa ccm tu hao
     
  12. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    Duh.
    Hii kiboko. Sijapata ona
     
  13. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hakika mkuu hii ya kufungia mwaka ...

    Sasa CCM ni NADIA au ESCUDO au Ni ajali yenyewe!!
     
  14. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Shukrani mkuu kwa taarifa yako ya kina.
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    ni kweli mkuu umepita lakini umeshindwa kusema kwamba dreva wa nadia kapelekwa hospital.
    Yule mwingine haikua hang over bali alichanganyikiwa,coz walimkataza kutoka na gari yeye akalazimisha. Mia
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    hakuna aliyekufa bali kuna aliyeumia. hakupatikana jina kwa halaka. mia
     
  17. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tenki Bovu sio Kawe bali ni Mbezi Beach labda ungesema ajali imtokea kata ya Kawe eneo la tenki bovu- mbezi beach..Lakini asante kwa taarifa..
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    tumethubutu, tumeweza tunasonga mbele!
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    mkuu jenga picha mwenyewe. scudo side mirror imekwangulia, tairi za mbele zinaangalia direction tofauti moja inaangalia kushoto nyingine kulia,mbele kumebondeka hadi plate number ikadondoka,hamna taa hata moja iliyonzima,halafu ilikuwa imepark peke yake katikati ya barabara dreva wake alikuwa pembeni anaongea na simu huku akilia. Mia
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    bora ata wewe b e maana huyu mzee wa .mia ni noma kwa vibwagizo..
     
Loading...