Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali Mbaya Iringa 5 wafa papo hapo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Jan 30, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG]

    Basi la kampuni ya New Force lenye namba za usajili T666 BCR lililokuwa likisafiri kutoka jijini Dar es Salaam Kwenda Mkoani Mbeya limepata ajali na kuua watano papo hapo.

    Akizungumza na mtandao huu wa Francis Godwin Mzee Wa Matukio Daima eneo la tukiommoja Kati ya abiria walionusurika katika ajali hiyo John Sanga alisema kuwa dereva wa basi hilo alikuwa akiendesha basi kwa mwendo kasi na uzembe mwingina hata abiria walipojaribu kumkanya alishindwa kusikiliza.

    Katika ajali hiyo abiria wengine zaidi ya 16 walijeruhiwa vibaya na kulazwa katika hospital ya wilaya ya Mufindi huku wengine zaidi ya 20 wakipata michubukomidogo midogo na kutibiwa na kuruhusiwa .Mashuhuda wa ajali hiyo walimweleza mwandishi wa habari hizi kuwa ajali hiyo ilitokea majira ya saa 9 alasiri Leo wakati basi hilo likielekea mkoani Mbeya na kuwa chanzo ni mwendo kasi na uzembe wa dereva.

    Alisema eneo hilo ambalo ajali imetokea ni eneo ambalo linamteremko na kuwa mbali ya basi hilo kupinduka pia magari mengine Mawili likiwemo gari la serikali lenye namba za usajili STK 2340 na IT yamegongana na Lori katika eneo hilo. Maiti zilizotolewa katika ajali hiyo hadi saa 2.usiku zilikuwa ni nne na hadi mwandishi wa habari hii anatoka eneo la tukio jitihada za kunyanyua basi hilo ilikutazama maiti nyingine lilikuwa likieendelea chini ya usimamazi wa mkuu wawilaya ya Mufindi Evarista Kalalu na mkuu askari wa Kikosi cha usalama barabarani wakiongozwa na mkuu wa kikosi cha usalama barabarani mkoa wa Iringa Kedmundi Mnubi lilikuwa likiendelea .

    Majeruhi wa ajali hiyo ambao wamelazwa katika hospital hiyo ya wilaya ya Mufindi ni pamoja na mtoto wa kiume wa mwaka mmoja ambaye mama yake alikufa katika ajali hiyo , Alen Kilima mkazi wa Kyela , Mwanahabari wa radio Kyela Fm Prakseda Mburu (24) ,Maria Mtawa (46) mkazi wa Tukuyu,Lutusyo Kabenjela (45) mkazi wa Kyela, Elizabeth Andwer(27)Dina Mwasongela (14) mwanafunzi wakidato cha tatu sekondari ya Lutengano Mbeya,Alex Mwaibambe (28) mwanafunziwa mwaka wa pili injinia katika chuo kikuu cha Dar es Salaaam ,Amon Luvanga(30) mkazi wa Mbeya,Yohana Mwasomola(28)

    Wengine ni Aggrey Mwangulu (56) mfanyakazi wa TRA Kibaha , Runna Mwampate (36) mkazi wa Kilawani Dar es Salaam , Iman Mwakifwage (32) mkazi wa Mbeya

    Mbali ya majeruhi hao kulazwa katika Hospital ya wilaya ya Mufindi baadhi ya majeruhi walikimbizwa katika Hospital ya wilaya ya Ilembula wilayani Njombe.

    Kaimu kamanda wa polisi mkoa wa Iringa Claus Mwasyeba alithibitisha kutokeakwa ajali hiyo na kuwa majeruhi Ramadhan Kipangule (28) mkazi wa TukuyuMbeya amefariki usiku wa leo wakati akipatiwa matibabu katika Hospital ya wilaya ya Mufindi.
    Alisema kuwa kati ya abiria waliokufa katika ajali hiyo watatu ni wanawake na abiria wawili ni wanaume na mmoja ametambuliwa kwa jina la ramadhan Kipangule (28) mkazi wa Uyole Mbeya .

    Hata hivyo alisema kuwa jeshi la polisi linaendelea kumsaka dereva wa basi hilo Yahaya Abdalla (35) mkazi wa Dar es Salaam na msaidizi wake Nasib Salum ambao baada ya ajali hiyo walikimbia.Mkuu wa wilaya ya Mufindi Evarista kalalu amewataka wananchi popote pale nchini kujitokeza kutambua miili ya marehemu hao akiwemo mwanamke huyo aliyeacha mtoto wa mwaka mmoja na nusu.

    Source: Kwa hisani ya Mzee wa matukio daima
     
  2. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mh hizi ajari mpaka lini jamani. polen watu waliohuska na ajari. Kwa marehemu RIP.
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tumeiweka habari hii hapa na majina ya waathirika tukijua baadhi hapa wanaweza kuwa wanawafahamu na kuwahabarisha ndugu, jamaa na marafiki baada ya kusoma majina ya wahusika.
     
  4. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa,ila naomba uweke wazi ni basi la kampuni gani?
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    r.i.p. Wote waliopoteza maisha
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Basi la kampuni ya New Force lenye namba za usajili T666 BCR lililokuwa likisafiri kutoka jijini Dar es Salaam Kwenda Mkoani Mbeya limepata ajali na kuua watano papo hapo.
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu, nimegundua watu ni wavivu sana kusoma, au hawajui hata skimming............duh!!
     
  8. MANI

    MANI Platinum Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,852
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    Mkuu si kuna usemi usemao ukitaka kumnyima kitu mwafrika kiweke kwenye kitabu !
     
  9. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Nimegundua watu hawasomi habari wanaangalia picha tu manake maswali yao mhh
     
  10. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    New Force zinajulikana kwa kutoka bunduki! sasa hivi kuna Mbeya Express nazo zinatisha kwa mafuta
     
  11. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    wenye mabasi wanafanya sana matambiko na kuwatoa watu kafara...
     
  12. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Katika picha hizo nimemfahamu mtu mmoja! Nimempigia simu anasema yeye ni kati ya shuhuda wa ajali hiyo na hakuwa abiria katika basi husika. Hata hivyo kakiri na kusema ajali hiyo imesababishwa na uzembe wa dereva wa basi kulazimisha overtaking bila tahadhari yoyote.
     
  13. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hili tuwe wazi, tuanzishe kampeni ya kuorodhesha askari wanaoongoza kupokea kitu kidogo, madereva na magari yaendayo kasi sana. Ajali zinachukua uhai wetu na wengine wanabaki na ulemavu wa kudumu
     
Loading...