Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya imetokea Morogoro road,wazungu wa 3 wamekufa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHIPANJE, Nov 22, 2011.

  1. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna ndg yangu anasafiri kuja Dodoma,amenijulisha kua kuna ajali mbaya imetokea scania mbili zimegongana.Nasikia gari ya pick up ya wazungu imejibamiza ikiwa haijatii amri ya kusimama na kwenda kuovateki na kugonga hiyo scania ilionguka.

    Inasemekana wazungu wa 3 wamekufa na mwingine amekimbizwa Tumbi akiwa amepasuka kichwa.

    Na hadi hivi sasa kuna road block katika barabara hiyo,hivyo hakuna gari zinazokwenda Dar wala Dom.

    Mwenye taarifa nzuri atujuze tafadhali.
     
  2. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    RIP wazungu 3! Huenda walikuwa wanakwenda kwenye exploration ya madini ya Ruby maskini.
     
  3. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    RIP wadhungu! Hawakusimama kwakuwa walikuwa na mali za magendo na dhahabu zetu! Sachini mabegi hayo mtajua ukweli!
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    pumzikeni kwa amani wazungu watatu
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Freee maaa @ work
     
  6. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    RIP wazungu wa3
     
  7. j

    jigoku JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mwanga wa milele uwangazie Eee bwana wapumzike kwa amani
     
  8. ram

    ram JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,710
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Jamani wazungu, RIP! Vipi wabongo wetu, madereva wa scania wamepona?
     
  9. jameeyla

    jameeyla Senior Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP wageni mauti hayana mahali,dakika wala saa..
     
  10. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pole jamani na Mungu na wa kila Mtu
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    poleni ndugu zangu
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Dah ajali ajali kila kona ya tz, MUNGU AZILAZE ROHO ZA MAREHEMU WAZUNGU MAHALI PEMA PEPONI
     
  13. L

    LAT JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    poleni ndugu jamaa na marafiki
     
  14. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wazungu 3 na waafrika wangapi? Au hakuna!
     
  15. MTI PESA

    MTI PESA Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ninachokiona hpo ni kuwa wazungu 3 hawakiweza kutambua zile ishara zetu za kuweka majani barabarani na hii huwa inawacost foreigners wengi sana kwenye hizi highway zetu...hivi kale kasheria kakutotumia majani kama ishara hakajaanza kufanya kazi eeeh!?..nway R.I.P wazungu 3
     
  16. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Madereva wa scania hawajaripotiwa kifo.
     
  17. O

    Obinna Senior Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapumzike kwa amani
     
  18. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wazungu walikua peke yao,lakin hata hvyo madereva wa scania haijafahamika kama
     
  19. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Madereva wa scania hawajaripotiwa kifo.
     
  20. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    May God the Almighty rest the WAZUNGU's souls in eternal peace, AMEN!
     
Loading...